Help Help Offer Rocket run không hiển thị

depkotie

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em đang chạy máy ảo VMWare hệ điều hành XP SP3 đã cài NetFrame 4.0, NetFrame 3.5. Nhưng khi làm con offer Rocket tải về xong click run nó không hiển thị. Mở Task Manage thì thấy nó chạy 1 tí rồi tắt im lìm luôn. Pro nào đã từng gặp hoặc fix dc xin hãy pm Y!M: ryanzer
Xong việc, xin hậu tạ ấm trà nóng.

@tukaghia em đang pm pro, chờ pro reply

cùng câu hỏi với bác ko biết bị j mà thấy có máy chạy dc máy ko? bác nào biết nguyên nhân chỉ giúp mình với.

có phải cài sanbox xong nó không hiện không chạy phải k pro . mấy hôm nay cũng bị thế . nhưng chiều nay đã tìm ra cách rồi :))

Mình cũng bị trường hợp này,rocket các country khác ăn vẫn bt riêng e us là tải về nó ko chạy cài đặt mà im lun >.<

roket nó ở net nào vậy nhỉ, không ai chỉ hết trơn

1 ip có thể lead 2 con rocket ko mấy pro ai có kinh nghiêm về con này trả lời giúp :)

1 ip có thể lead 2 con rocket ko mấy pro ai có kinh nghiêm về con này trả lời giúp :)
1 ip vẫn lead 1-3 con rock nhưng khuyến cáo ip 1 lead là ok rồi , đừng ham quá , rock làm 1 con 1ip là sợ choáng váng mặt mày rồi sợ net còn trừ tiền kìa :eek: , làm nhiều quá chi để các bác VN bem rock còn ăn nữa đỡ bị die net :D

hóng cách fix. em cũng bị vụ nây, đã cài lại máy chục lần vẫn ko được. Ai fix được inbox giúp em cai.
Vô cùng cảm tạ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week