Help me! Giao dịch Paypal

moitinhthu

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Paypal của mình tạo đuợc hơn 1 tuần, đã veri , giờ nhận từ net , mà net lại báo paypal của mình từ chối giao dịch do tài khoản bị giới hạn nhận tiền, vậy giờ làm gì để tkhoan paypal có thể nhận đc tiền từ net ? Ví dụ như net gởi 10k $ nhưng báo tk giới hạn nhận tiền, giờ nên xử lý theo cách nào? Bạn nào có thể hướng dẫn dùm mình đc ko ? Tks

c xem limit nhận $ là bao nhiêu, xog up lên business hay gì đấy mới nhận $ lớn đc! :D còn b muốn nhận nhanh hơn thì thuê acc của mấy pro để nhận $ nhé!

Giới hạn nhận tiền là không nhận được 1 đồng, chưa thấy kiểu giới hạn nào mà không cho nhận nhiều cả
Có 3 ý:
1. Kiểm tra tài khoản bạn có bị limited chưa, có thẻ giải quyết được không -> nếu được thì làm, nếu không thì bỏ
2. Nếu tài khoản chưa limited thì gửi 1 email tới support của paypal hỏi nó vì sao khách hàng gửi tiền vào tài khoản mà bị từ chối?
3. Thằng admin Net nó ba xạo

Tài khoản bị linit thì nó thông báo thế nào vậy. Của mình thế này có phải bị limit hay giới hạn k

Attachments

136.6 KB · Views: 67
Email nhận từ net:

Email 1: Hello! We’ve been trying to send payment to you, but Paypal is rejecting the transaction. Usually, this means that the account has a limit on it, or it has not yet been verified. Could you please call Paypal on the phone and ask them to remove the limit and verify your account? Please let me know when you have spoken with them so we can try again. Thank you!

Email 2:
Hello, We cannot change the payment method, but Paypal is able to transfer money onto a Visa card when you withdraw the money. Thank you!
----------------

Tk paypal của mình như vậy, vậy giờ làm như thế nào để nhận số tiền lớn từ NET ạ

Attachments

240.5 KB · Views: 47
Email nhận từ net:

Email 1: Hello! We’ve been trying to send payment to you, but Paypal is rejecting the transaction. Usually, this means that the account has a limit on it, or it has not yet been verified. Could you please call Paypal on the phone and ask them to remove the limit and verify your account? Please let me know when you have spoken with them so we can try again. Thank you!

Email 2:
Hello, We cannot change the payment method, but Paypal is able to transfer money onto a Visa card when you withdraw the money. Thank you!
----------------

Tk paypal của mình như vậy, vậy giờ làm như thế nào để nhận số tiền lớn từ NET ạ
Bạn kêu đứa nào nó gửi thử cho bạn một ít, tài khoản của bạn bình thường.

Nếu vẫn không gửi được thì bạn gửi email cho paypal hỏi nó giải quyết cho.

Nếu bạn vẫn gửi vào được thì thằng Net muốn cho bạn ăn cam

PP nó lại bật bảo mật ghê quá , acc mới khó mà nhận dc tiền hay chuyển tiền . Kể cả 1 số acc cũ . Chờ pp nó fix thôi

sell acc pp cũ đây :p

Do chính sách mới của bọn nó đó. Đi thuê hoặc có 1 cách rất đơn giản nhưng chẳng mấy ai share

do acc pp của chủ topic là acc new nên chưa nhận được số tiền lớn đâu.

cái này phải call PP thôi.

thớt thuê địa chỉ pp nhận tiền đê (nhanh - gọn - lẹ) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: nhớ có 1 ông (có avatar hình con ngựa) có bảo hiểm + mem veri có mở dịch vụ này ... chịu có mà tìm :D:D:D

thớt thuê địa chỉ pp nhận tiền đê (nhanh - gọn - lẹ) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: nhớ có 1 ông (có avatar hình con ngựa) có bảo hiểm + mem veri có mở dịch vụ này ... chịu có mà tìm :D:D:D

@congdung cả mod @danho, @acevnvn cũng hay mua $$$$$$ PayPal

Nếu chưa tìm được tk pp để rút tiền thì pm mình nhé.rate 21 giao dịch qua trung gian

Paypal đợt này lại làm khó cho anh em mới rồi

sao mình thấy paypal mới tạo vẫn nhận tiền bình thường mà, nếu số tiền lớn thì bạn email cho nó xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom