Help Help me chuyển letitbit sang chơi Pay per Sale

duc_for

Junior
Reactions
8
MR
0.026
Có ai biết cách chuyển host letitbit sang chơi Sale không? Chỉ giúp cho mình với. Mình chuyển mãi không được. Thanks các bạn

Có ai biết cách chuyển host letitbit sang chơi Sale không? Chỉ giúp cho mình với. Mình chuyển mãi không được. Thanks các bạn

sau 30 ngày mới chuyển đc bạn ạ.nhưng PPS của nó có vẻ bèo lắm.cái sales mà mình nhìn thấy lên ầm ầm thì chỉ là skymonk install thôi ko phải sales thực nhá.

add my site mà nó nói chỉ trả có 10cent ~0.1$/ 1 sales domain thôi

Cách chuyển qua PPD trên letitbit

xin giúp mình với letiitbit của mình tự nhiên chuyển qua PPS.
xin chỉ mình cách chuyển lại PPD.
cám ơn rất nhiều.

xin giúp mình với letiitbit của mình tự nhiên chuyển qua PPS.
xin chỉ mình cách chuyển lại PPD.
cám ơn rất nhiều.
Nếu nó hiện ra cái phần chuyển trong phần stats của bạn thì sẽ chuyển được. Lúc đó đặt PPS về 0% là PPD thôi.

Nó tự chuyển qua sale giờ làm sao để qua lại ppd vậy ?

Code:
Attention! your efficiency has decreased to 10%. Your account is moved to work for 100% from sales.
It is done for Your accumulated balance not to become lower with negative efficiency.
Now You are receiving 40% from each sale that has been made on Your file. Low efficiency is no longer affecting your earnings.

Nó tự chuyển qua sale giờ làm sao để qua lại ppd vậy ?

Code:
Attention! your efficiency has decreased to 10%. Your account is moved to work for 100% from sales.
It is done for Your accumulated balance not to become lower with negative efficiency.
Now You are receiving 40% from each sale that has been made on Your file. Low efficiency is no longer affecting your earnings.

Cố gắng sale cho nó vài cái đi rồi nó cho chuyển lại ppd :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week