Help Help me acc ở akiba-online.com

parksangky

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các Pro help me e với....:(( e chơi ptu ở site akiba-online.com mà e lập acc nào chơi cũng poss được 3 bài là bị band. và lý do là multi acc. trong khi đó e chỉ dùng 1 acc duy nhất để poss bài. Có phảo nó đẵ chặn ip máy của e ko? nếu vậy thì cách khắc phục với nhé. mong các pro giúp dùm e với.
thanks all.

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

Ko có ai help me e với?........hjx :(

Reactions
269
MR
0.018
Muốn đăng ký nhiều acc thì phải xóa hết cookie firefox và reset model mỗi lần đăng ký acc.

kỉu gì cũng bi multi cho mà xem =)) mình đang kí 2 ip khác nhau rõ ràng cuối cùng éo bik bắt chẹt ko đc hay gì nó cho tội multi, thế la đi @@!

cute

Senior
Reactions
446
MR
0.000
Ví dụ em bị no ban vĩnh viễn 1 acc nhưng nếu xóa hết cookie đi và lập lại acc khác bằng IP cũ thì nó có bem nữa không các pác.
Em chưa bị bem vĩnh viễn nhưng 30day thì liên tục. :binhsua46:

Một time đầu mình chơi acc do bị 30d nên lập acc khác chơi. và đến khi acc đầu của mình hết 30d thì cả 2 acc của mình đều bị band do multi, mặc dù mình ko hề poss bài ở acc đã bị 30d trước đó nhueng vận bị band. Nhưng đau thay là bây giờ cho dù mình thay ip dell cooky rùi mình lập acc mới để chơi nhưng khi poss dk 3 bài là bị band do multi ngay. và bây giờ mình ko biết ntn cả. nên lên đây nhờ các bạn help. Nếu bạn nào từng bị như mình mà bít cách khắc phục thì help mình với. thanks all. :((

ban co vps thi post ban vps. khong thi chuyen ip bzng proxy

Bạn cho mình hỏi tí. Vps thi mình ko co dùng. còn chuyển ip có phải là check sock ko - check sock để thiết lập proxy cho fifox hay ie,... phải như vậy không bạn? hay là sao bạn có thể nói mình biết được ko? thanks b nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week