Help : lấy lại file đã xóa khỏi thùng rác

e cũng mới bị y bác thớt, hóng anh em hướng dẫn ak

thấy trong phim gì của việt nam nó gõ gõ mấy cái rồi dùng lửa hay gì ấy hơ hơ cái ổ cứng là file nó khôi phục lại như đầu.

File quan trọng và giá trị thì đem ra dịch vụ nhờ chuyên gia phục hồi lại, còn không thì dùng phần mềm chuyên dụng để cứu (hên xui).

File quan trọng và giá trị thì đem ra dịch vụ nhờ chuyên gia phục hồi lại, còn không thì dùng phần mềm chuyên dụng để cứu (hên xui).
e cũng đã đi hỏi dv r, mà nó đòi 1tr, trong khi file của e cũng k đáng giá đến mức ý, nên muốn lên đây hỏi xem có ae nào có cách thì tự lấy lại, còn k thì thôi bác ạ

bác lại hỏi mấy người thu rác xem bãi họ đổ ở đâu , rồi ra đó mà tìm

e cũng đã đi hỏi dv r, mà nó đòi 1tr, trong khi file của e cũng k đáng giá đến mức ý, nên muốn lên đây hỏi xem có ae nào có cách thì tự lấy lại, còn k thì thôi bác ạ
Vậy dùng phần mềm phục hồi thôi, https://www.lifewire.com/free-data-recovery-software-tools-2622893. Lưu ý là cài đặt soft vào phân vùng khác để tránh tình trạng không thể phục hồi file vì bị chồng lấn.

chào các bác, e có lỡ tay xóa mất mấy file quan trọng vào thùng rác và xóa khỏi thùng rác luôn, e đã thử một vài cách trên gg mà k lấy ăn thua. bác nào chỉ giúp e với ạ. thank all
nhìn avata của bác bảnh quá:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back