[Help] Không verify được PP !!!!!!!!!

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Mình mời cái visa debit card của thằng ACB (thẻ màu xanh nước biển ) . Nó bắt mình đóng 100k tiền thế chân (100k đó vẫn nằm trong tài khoản nhưng mình không sử dụng được nó trừ khi hủy thẻ ) . Mình chưa nạp tiền vào thẻ vì mình nghĩ là add card vào PP rồi thì mình nạp sau rồi mới yêu cầu nó verify (cái này không biết được không ) nhưng khi mình add card thì bị từ chối = denied . Mình nghe ông anh bảo nộp tiền vào rồi add card lại lần nữa sẽ được . Mình thì sợ nạp tiền vào rồi mà vẫn bị từ chối thì mất công phai rút đi rút lại mết nhọc lắm . Mình đang cần gấp pp để làm việc nên pro nào giúp mình vấn đề này với :binhsua04:

onedollarbin

Newbie
Reactions
113
MR
0.000
đúng rùi 100k đó nó ko cho xài cũng ko cho rút lun :( . Bạn phải nạp tiền vào rùi , có tiền trong thẻ để PP nó lấy 1.95$ veri xong rùi sẽ trả lại bạn trong TK PP nhé :)

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
đúng rùi 100k đó nó ko cho xài cũng ko cho rút lun :( . Bạn phải nạp tiền vào rùi , có tiền trong thẻ để PP nó lấy 1.95$ veri xong rùi sẽ trả lại bạn trong TK PP nhé :)

chuẩn ko cần chỉnh :D :D

Reactions
146
MR
0.000
100k đấy là phí thường niên của visa ACB ,cậu ko dùng làm gì đc cả
cậu phải nạp thêm vào 100k nữa để verify PP,PP sẽ trừ của cậu 1.95$ sau đó sẽ trả lại vào acc PP của cậu,đi nạp thêm vào thẻ đi cậu

Ý mình hỏi là mình nạp vào rồi thì có thể verify được không thôi . Sợ nạp rồi vẫn bị từ chối . Thứ 2 nữa là cái thẻ này có được chấp nhận hay không?

nguyenduclen

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình mời cái visa debit card của thằng ACB (thẻ màu xanh nước biển ) . Nó bắt mình đóng 100k tiền thế chân (100k đó vẫn nằm trong tài khoản nhưng mình không sử dụng được nó trừ khi hủy thẻ ) . Mình chưa nạp tiền vào thẻ vì mình nghĩ là add card vào PP rồi thì mình nạp sau rồi mới yêu cầu nó verify (cái này không biết được không ) nhưng khi mình add card thì bị từ chối = denied . Mình nghe ông anh bảo nộp tiền vào rồi add card lại lần nữa sẽ được . Mình thì sợ nạp tiền vào rồi mà vẫn bị từ chối thì mất công phai rút đi rút lại mết nhọc lắm . Mình đang cần gấp pp để làm việc nên pro nào giúp mình vấn đề này với :binhsua04:

Mình không biết bạn làm thẻ ACB mà bị mất tiền ?mình mới làm hôm 2/6 không mất đồng nào,cũng không bắt buộc phải nạp tiền vào tài khoản,nhưng do nhu cầu mình Veri PP lên mình mới nạp vào 100k và mình veri bình thường(thẻ của mình màu trắng ,hơn nữa ACB khuyến mại làm thẻ hết năm 2011 không tính phí)

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
đang định làm cái thẻ mới mà bây giờ lại mất 100k cơ à :-ss làm mịa cái Vietcombank cho lành :-ss

teckcom với vietcom khi rút $ từ pp đã xảy ra hiện tượng ko nhận dc tiền mà $ cũng chẳng refund lại pp->mất $. đừng tiếc vài dồng bạc mà hối hận . acb nhận tiền từ pp là good nhất .

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
nạp tiền vào rồi active thẻ ( thay đổi mã pin chẳng hạn ) , vậy là có thể verify pp. đơn giản thôi mà

ecapteam

Newbie
Reactions
208
MR
0.000
Còn việc lấy mã pin xác nhậnt ại ngân hàng thì dùng internetbanking để login vào account có sẵn, sau đó pp sẽ gửi thông tin về trang quản lý thẻ tại ACB, bạn chỉ cần vào đó mà xem 4 mã số verified của mình mà ko cần đi đến bank cho xa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week