Help. K cài đc YH :|

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Chả hiểu sao k cài đc YH. Install rồi mà nó cứ thế này. Cả tiếng rồi. :|

Res máy rồi cài lại mà vẫn thế. Chả hiểu sao ? Giờ k vào đc YH. :((

sim4mmo

Senior
Reactions
249
MR
0.000
Hà hà cuối cùng cũng có người bị giống mình. Suốt mấy hôm trước cài đi cài lại window mà vẫn ko cài được yahoo cuối cùng hóa ra là bọn yahoo bị lỗi. Lên mạng search install yahoo offline sẽ giải quyết được. Chúc bác may mắn :binhsua95:

Hà hà cuối cùng cũng có người bị giống mình. Suốt mấy hôm trước cài đi cài lại window mà vẫn ko cài được yahoo cuối cùng hóa ra là bọn yahoo bị lỗi. Lên mạng search install yahoo offline sẽ giải quyết được. Chúc bác may mắn :binhsua95:

À. Hóa ra bạn timquennet đang nói kái này. Đang down roài mà k biết dư lào đây ? :(

mayman27k5

Hero
Reactions
757
MR
0.593
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xài bản offline nên tải ở những nơi uy tín nhé chủ thớt, kẻo phần mềm có dính sẵn phần mềm độc hại. Lỗi của chủ thớt có thể 1 trong 3 nguyên nhân:
1. Lỗi đường truyền internet
2. Trình duyệt IE bị lỗi, nên tắt tất cả các chương trình khi cài đặt Yahoo. (Nếu IE bị hỏng nặng sẽ có hiện tượng setup đứng mãi, hoặc cài đc nhưng khi chat màn hình trắng toát)
3. Bị lỗi thiếu các chương trình đọc files flash.
Chúc chủ thớt mau cài đc.

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Ở forum BKAV đúng k a ?? E down về rồi, giờ bật mà nó k lên. :| Bó tay luôn :|

Ở Yahoo chứ BKAV là gì mà chỉ ở BKAV mới có link này :D Check lại xem down hoàn chỉnh chưa, nếu dùng antivirus thì chờ chút nó scan xong sẽ hiện lên ;)

Máy bác có cài KIS không.? Nếu không thì tắt antivirus giống bác bên trên nói. Còn tắt không được mà cài KIS thì remove KIS đi là được.

Remove KIS làm chi vậy cậu ==" Tớ dùng KIS nè, cài bình thường chứ có vấn đề gì đâu :D

Chủ thớt tắt hết chương trình anti-virus trong máy đi rồi cài lại thử xem !

Máy bác có cài KIS không.? Nếu không thì tắt antivirus giống bác bên trên nói. Còn tắt không được mà cài KIS thì remove KIS đi là được.

Ở Yahoo chứ BKAV là gì mà chỉ ở BKAV mới có link này :D Check lại xem down hoàn chỉnh chưa, nếu dùng antivirus thì chờ chút nó scan xong sẽ hiện lên ;)

Remove KIS làm chi vậy cậu ==" Tớ dùng KIS nè, cài bình thường chứ có vấn đề gì đâu :D

Đã tắt KIS và install xong. Giờ lại thế này. :|

K hiểu luôn :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,809
176,248
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week