Chat [Help] Hỏi loại ví nhận tiền an toàn

nguyenlamthg

Newbie
Reactions
0
MR
0.036
Hỏi nhờ ae vì mình có chơi con game, giờ định bán acc nghỉ game - Lost Ark ( steam ).
Cũng có đứa nước ngoài hỏi mua, nhưng chưa biết nên bảo nó thanh toán kiểu gì. Vì đợt trước có thằng trong group bán acc thanh toán bằng paypal, sent kiểu family friend rồi. Nhưng vẫn bị chargeback lại, ăn scam đau quá. Vì bên kia nó báo lên paypal, bảo bị hack tài toàn paypal, login bằng thiết bị lạ (chắc fakeip hay vps là xong). Giờ chargeback lại.
Vì thế nên xài paypal hơi rén.
Anh em có ví nào an toàn giới thiệu mình với để thanh toán?
Mong dễ đăng ký, xác minh chủ tk hay verify gì đó lẹ lẹ để mình nhận tiền rồi rút ra luôn thôi. Có thể đem lên đây bán $ hoặc cryo cũng được. Nhưng cần nhất là có thể xác nhận ví thật nhanh.Đa tạ

usdt, PM, Payeer trên này đâu thiếu ông thu:popo_big_smile:

nhanh lẹ thì dùng usdt thôi, lấy tài khoản bên mua lại usdt rồi đưa thằng mua acc game thế là xong, chả phải lập gì

Hỏi nhờ ae vì mình có chơi con game, giờ định bán acc nghỉ game - Lost Ark ( steam ).
Cũng có đứa nước ngoài hỏi mua, nhưng chưa biết nên bảo nó thanh toán kiểu gì. Vì đợt trước có thằng trong group bán acc thanh toán bằng paypal, sent kiểu family friend rồi. Nhưng vẫn bị chargeback lại, ăn scam đau quá. Vì bên kia nó báo lên paypal, bảo bị hack tài toàn paypal, login bằng thiết bị lạ (chắc fakeip hay vps là xong). Giờ chargeback lại.
Vì thế nên xài paypal hơi rén.
Anh em có ví nào an toàn giới thiệu mình với để thanh toán?
Mong dễ đăng ký, xác minh chủ tk hay verify gì đó lẹ lẹ để mình nhận tiền rồi rút ra luôn thôi. Có thể đem lên đây bán $ hoặc cryo cũng được. Nhưng cần nhất là có thể xác nhận ví thật nhanh.Đa tạ
Nó mà sent kiểu family friend ~~ thì bảo nó gửi gmail xác nhận. Yêu cầu nó Dùng tk email PayPal nó sent để gửi. Nội dung do Bác soạn. ~~ Thằng nào cà chớng (như bác nói NÓ fakeip hay vps) CHỤP có đó chưa gửi cho Paypal là thắng ngay :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: p/s: Đây là kinh nghiệm của bản thân thui

đã chốt đc kèo với khách dùng usdt các bác ạ, vậy các bác cho hỏi tạo ví usdt ở đâu uy tín nhanh gọn nhỉ ? tiện cho các trader thu lại luôn. Em mới trong vụ này mong anh em tư vấn

đã chốt đc kèo với khách dùng usdt các bác ạ, vậy các bác cho hỏi tạo ví usdt ở đâu uy tín nhanh gọn nhỉ ? tiện cho các trader thu lại luôn. Em mới trong vụ này mong anh em tư vấn
binace thôi

tìm người mua usdt rồi bảo khách của bạn chuyển usdt cho người mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back