Help Help Help Pro nào biết coi dùm cái lệnh rút tiền từ payza

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.001
$963.88
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian.169701/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tềnh hình là sau vài tháng ăn hold thằng Payza hold do nhận tiền từ zeek
Hold 1 cách vô lý
nhưng không gỡ giờ có thời gian ngồi kiện cáo nó sau cả tháng trời thì nhận được tiền nó nhả ra
Nó trả lời câu rất vãi chưởng

Sau khi xem xét cuối cùng của tài khoản của bạn, chúng tôi đã thực hiện các quyết định cắt đứt mối quan hệ kinh doanh của chúng tôi với bạn và chấm dứt tài khoản của bạn do rủi ro cao và không nhất quán liên kết với tài khoản của bạn. Chúng tôi muốn nhắc nhở bạn rằng tên và thông tin của bạn đã được thêm vào hệ thống của chúng tôi do đó đệ trình các thông tin này trong tương lai sẽ bị từ chối.

Chúng tôi đã tạm thời khôi phục lại quyền truy cập vào tài khoản của bạn. Hãy thực hiện một thu hồi toàn bộ số tiền $ 1,154.54 USD USD 2012/09/26. Xin lưu ý bạn chỉ có thể rút tiền của bạn thông qua một trong các phương pháp rút có sẵn cho bạn dưới tab thu hồi tài khoản của bạn. Bạn không được phép để chuyển tiền bằng cách sử dụng tính năng "gửi tiền".
Một khi bạn đã bắt đầu một giao dịch rút tiền, xin vui lòng trả lời email này để chúng tôi có thể đẩy nhanh quá trình xem xét.

Kính trọng,

Nhưng mềnh chưa rút lần nào nên còn non kinh nghiệm
Sau khi rút coi lại cái lệnh rút hình như bị sai thì phải từ thứ 2 giờ vẫn chưa complete nữa chứ
Mà mình nhìn hình như là sai chỗ phần checking

Có bác nào đã rút và từng rút chạy ngang qua ngó dùm cái acc em cái nếu sai thì em vào cancel liền

Thanks

$ 1,154.54 USD :binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

hi vậy là an tâm rồi
Mong rằng có tiền về để có tiền mua gạo nuôi con

Anh chờ ít nhất là thứ 6 mới complete , đấy là thuận lợi, lần đầu tiên mất tới 6 business day (bd), trường hợp của anh acc đã từng bị hold thì có thể họ hold để review tiếp tới 15 bd, từ lần rút thứ 2, nếu nguồn tiền như lần trước đó thì chỉ mất 2 bd, nguồn tiền khác mất 3 bd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week