Help : Có Ai biết trang nào bán Card điện thoại = Master Card ko

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
Như tit ai biết web nào bán card điện thoại bằng Master Card ko chỉ mình với Card của US nha, Chính chủ ko phải hàng chùa nha, Thân chủ đó mua cho mình luôn ko phải mình tự lấy thẻ đi mua nha ai biết site nào bán chỉ giúp mình với
or ai cần mua gì để phục vụ MMO mà thanh toán qua Master Card thì PM mình trong hôm nay nhé mình mua giúp bán rẻ lại cho :)

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
baokim.vn nhe ban,phi hoi cao

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Chính chủ ko phải hàng chùa nha

thân chủ đó mua cho mình lun nha

Ai cần mua = master card mình mua dùm rồi bán rẻ cho nha

lol

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Như tit ai biết web nào bán card điện thoại bằng Master Card ko chỉ mình với Card của US nha, Chính chủ ko phải hàng chùa nha, Thân chủ đó mua cho mình luôn ko phải mình tự lấy thẻ đi mua nha ai biết site nào bán chỉ giúp mình với
or ai cần mua gì để phục vụ MMO mà thanh toán qua Master Card thì PM mình trong hôm nay nhé mình mua giúp bán rẻ lại cho :)
Tớ đang cần mua con IBUY F818 đây, cậu hốt nó giúp gòi chuyển phát nhanh dùm được ko ?!

nó là cái gì ? chỉ mua card, hoặc proxy gì đó thôi còn Ibuy là gì có ghi rỏ như trên kia mà ta
Dạ thưa anh cả, IBUY là thương hiệu máy tính bảng của Hàng xẻng, nó có Ibuy store, mua thanh toán bằng thẻ được Master của anh cả được đó.
Mua máy tính bảng về chiền Androi => phục vụ MMO :D

earthtitan666

Verified
Reactions
124
MR
0.001
Chat with me via Skype
http://napthe.vn thử qua trang này nhé bạn

baokim nó cũng đâu chịu thẻ quốc tế đâu ta, vậy mà lại để thanh toán bằng thẻ quốc tế, trừ $ xong ko gữi thẻ sup thì nói ko chấp nhận gd bằng thẻ quốc tế là thế éo nào

Đệck cụ cậu chứ ở đó rãnh mà troll....
Bảo cần sài thẻ thì người ta chỉ cho sài mà còn ở đó...
đệt cụ chỉ thì chỉ cho đúng ngồi mà xoắn xem thử cổng thanh toán bọn nó có master ko rồi chỉ, chưa kể bọn điên tgdd này nó chấp nhận thẻ nc ngoài cũng là 1 chuyện :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week