[Help] Cầu viện các bác về VPS !

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chẳng là em vừa được một bác tốt bụng share cho con VPS vượt bão LR T_T, hớn hớ ra Remote Desktop thì nó hiện cái này @@

Thấy bác kia đã mất công share cho mình rồi nên em cũng ngại chẳng dám hỏi:m187:, đành vác lên đây:m048:. Bác nào rảnh vô phán hộ em vào câu nhé. Thank^^ !

P/s: khi thử VPS khác thì thấy vẫn vào được T_T

vps ntn là die rồi nhé cậu

Upvote 0
VPS đã được người khác connect :binhsua23: vui lòng mua con mới he he

Upvote 0
Upvote 0
haizz, vậy là đành lụm lặt $ thuê con VPS vậy, đời đã đen lại còn lắm lông T_T
Thank các bác nhá

Upvote 0
Lỗi này nó báo: máy tính của bạn không thể con nẹt vào con VPS này vì chủ máy tính chym bé. Hết!!
.
.
.
.
.
.
.
Đùa phát chứ lỗi này là máy bạn dùng Win XP Professional phiên bản SP2 trở xuống nên ko remote vào được loại VPS này, muốn remote đc hãy cài lại Win XP SP3 trở lên hoặc cài đặt Phiên bản Remote Desktop ver 6.0 của microsoft là remote đc.

Upvote 0
Lỗi này nó báo: máy tính của bạn không thể con nẹt vào con VPS này vì chủ máy tính chym bé. Hết!!
.
.
.
.
.
.
.
Đùa phát chứ lỗi này là máy bạn dùng Win XP Professional phiên bản SP2 trở xuống nên ko remote vào được loại VPS này, muốn remote đc hãy cài lại Win XP SP3 trở lên hoặc cài đặt Phiên bản Remote Desktop ver 6.0 của microsoft là remote đc.

còn 1 cách là vào chỉnh remote trong vps chọn cái alow thứ 2 là vivu xp vào tuốt

Upvote 0
.
.
.
.
.
.
.
ớ bác ơi, em xài SP3 mà, với lại khi thử cón nẹt bằng VPS khác thì vẫn vào đc mà T_T

- - - Updated - - -

còn 1 cách là vào chỉnh remote trong vps chọn cái alow thứ 2 là vivu xp vào tuốt
Thank bác nhiều nhiều....nhưng em không hiểu @@

Upvote 0
Toàn thánh phán :)) không biết có xài VPS bao h chưa, cái này nguyên nhận do treo vps thôi, kêu thằng chủ acc cloud nó restart trên acc cloud là hết :).

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom