[HElP] cần tìm việc làm thêm mmo cho con gái

Status
Not open for further replies.

vthh8295

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Như trên. Mình biết đến web mmo này thôg qua str và cũng kiếm đc 1 ít từ nó đủ mua 1 cái smart phone để dùg. Lúc trc còn k hiểu từ mmo là cái gì nữa :D
Mình đag là sv năm 2. Ở trg thì rất khó tìm đc việc past time vì trg ở ngoại thành hn rất ít việc mà nhu cầu tìm việc làm rất lớn. Mình cũng đang kinh doanh dầu dừa và bán ví. Nhưg h nhiều ng làm cạnh tranh cũng khó. Mãi mới bán xog hết dầu dừa
Mình muốn tìm việc làm thêm trên mạng này. Theo mn thì nên làm gì vs ai hướg dẫn mình vs. Thực sự là mình k hiểu gì. Vào mấy topic đọc và mn sd mấy từ tiếg anh chịu lun như offer.....
Mình có đt adr và laptop học đồ họa thời gian rảnh chủ yếu là tối vì ngày còn phải đi học. Mn tư vấn giúp mình vs. Muốn kiếm thêm để đỡ khỏi xin tiền bm

ngoại thành hn là ở đâu nhỉ

Như trên. Mình biết đến web mmo này thôg qua str và cũng kiếm đc 1 ít từ nó đủ mua 1 cái smart phone để dùg. Lúc trc còn k hiểu từ mmo là cái gì nữa :D
Mình đag là sv năm 2. Ở trg thì rất khó tìm đc việc past time vì trg ở ngoại thành hn rất ít việc mà nhu cầu tìm việc làm rất lớn. Mình cũng đang kinh doanh dầu dừa và bán ví. Nhưg h nhiều ng làm cạnh tranh cũng khó. Mãi mới bán xog hết dầu dừa
Mình muốn tìm việc làm thêm trên mạng này. Theo mn thì nên làm gì vs ai hướg dẫn mình vs. Thực sự là mình k hiểu gì. Vào mấy topic đọc và mn sd mấy từ tiếg anh chịu lun như offer.....
Mình có đt adr và laptop học đồ họa thời gian rảnh chủ yếu là tối vì ngày còn phải đi học. Mn tư vấn giúp mình vs. Muốn kiếm thêm để đỡ khỏi xin tiền bm
làm blog, phát triển web site đi bạn ( web nhạc chẳng hạn,... ) tối ưu seo là bể bụng lun chứ nghèo

Về đội task của mình không:D

Vãi cả họ Vương :D mà sao giới tính nữ lại reg là Male thế :D
08/02/95|LNĐT-VFU-HN|0966101***

Vãi cả họ Vương :D mà sao giới tính nữ lại reg là Male thế :D
08/02/95|LNĐT-VFU-HN|0966101***
Ẹc sao biết. Lúc ý mình nhầm. Gà tiếg anh mà.
Chỉ nhớ cô bảo dàn ông là cái đuôi của phụ nữ. Lúc ý nghĩ ntn lại clixk là male. H ms biết là female

học đồ họa có biết chỉnh sửa video không nhỉ. Biết thì nghiên cứu youtube ngon đấy

Ẹc sao biết. Lúc ý mình nhầm. Gà tiếg anh mà.
Chỉ nhớ cô bảo dàn ông là cái đuôi của phụ nữ. Lúc ý nghĩ ntn lại clixk là male. H ms biết là female
Khổ thân chưa gì đã bị điều tra lý lịch

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week