• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade [HELP] CÁCH CHUYỂN TIỀN TỪ NAM PHI VỀ VIỆT NAM

H
Created at
Index progress
Incomplete

EM CÓ NGƯỜI THÂN BÊN NAM PHI. NGƯỜI TA DÙNG TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG
Capitec bank bây giờ làm thế nào để chuyển về việt nam ạ? Họ nói chỉ chuyển được qua ATM của ngân hàng nam phi thôi e không biết cách mong cao nhân chỉ giáo ạ
Status
Not open for further replies.

user9999

Newbie
Reactions
3
MR
0.035
Capitec bank bây giờ làm thế nào để chuyển về việt nam ạ? Họ nói chỉ chuyển được qua ATM của ngân hàng nam phi thôi e không biết cách mong cao nhân chỉ giáo ạ

Attachments

312 bytes · Views: 66
nói họ ra làm cái visa, xong đi mua usdt là nhanh nhất

gửi bằng weston union hoặc xoom được mà. ra bank là gửi dc. đưa mã đó b vô mấy bank ở vn là lụm lúa thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week