Suggest [HELP] Cách chống checkpoint facebook , bác nào giúp em với ạ

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Đau đầu quá các bác ạ , cứ reg tầm 15 nick facebook là nó khóa mất :confused: , nhập sai thì tầm 10 nick là nó khóa , thuê dc 50 nick thì mà cứ khóa thế thì lỗ đau các bác ạ , tắt modem bật lai thì 2 lần mới được , tắt nhiều quá modem nó giở chứng mất mạng :confused:
hôm trước em có hỏi , và được các bác tư vấn là xài hola , nhưng em cài về chrome rồi nó vẫn bị , bác nào có thể chỉ rõ cho em hơn được không ạ , là cài hola vào rồi thì sử dụng như thế nào ạ :( , đa tạ các bác :rolleyes:

reset modul - clear trình duyêt

chrome://settings/clearBrowserData - > tích tất cả, chọn mọi thứ, ấn clear + reset modul , ngon vồn :p

Upvote 0
clear dât vẫn bị ,chắcdo ip rồi

Upvote 0
các bác cho em hỏi . em sài ké wifi nhà hàng xóm . em thường vào cái ip modul 192.168.1.1 của nó để reset vì em ko có modul ...! reset được 3-4 lần thì giờ ko vào được cái ip 192.168.1.1 của modul nữa. bác nào pro giúp em với

Upvote 0
các bác cho em hỏi . em sài ké wifi nhà hàng xóm . em thường vào cái ip modul 192.168.1.1 của nó để reset vì em ko có modul ...! reset được 3-4 lần thì giờ ko vào được cái ip 192.168.1.1 của modul nữa. bác nào pro giúp em với
ac ac ip 192.168.1.1 của mềnh,hèn chi đổi pass wifi mạng mạnh thấy ghê:p

Upvote 0
đã xài hàng chùa rồi còn reset modul thi khác nào lạy ông tôi ở bụi này :D:rolleyes:o_O

Upvote 0
dung hola duoc thi phai

Upvote 0
change ip thôi. cứ tầm 3 acc change 1 lần

Upvote 0
Đau đầu quá các bác ạ , cứ reg tầm 15 nick facebook là nó khóa mất :confused: , nhập sai thì tầm 10 nick là nó khóa , thuê dc 50 nick thì mà cứ khóa thế thì lỗ đau các bác ạ , tắt modem bật lai thì 2 lần mới được , tắt nhiều quá modem nó giở chứng mất mạng :confused:
hôm trước em có hỏi , và được các bác tư vấn là xài hola , nhưng em cài về chrome rồi nó vẫn bị , bác nào có thể chỉ rõ cho em hơn được không ạ , là cài hola vào rồi thì sử dụng như thế nào ạ :( , đa tạ các bác :rolleyes:
bác mua ssh về reg . tâm 3 đến 4 acc roi đổi ip 1 lần . clear trình duyrtsj thật sạch vào

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back