Telegram Bot @HelmetAirdropBot - nhận 400 Helmet = $380 kèo MXC Market And PancakeSwap

kèo kiểu này 99.99% là scam, bác đừng làm chi cho mất công

Nếu biết trc thì đã giàu rồi bác , kèo 3 p làm xong để đó , ăn dc thì tốt ko thì mất 3p có gì đâu.
bác siêng ghê, chúc bác may mắn nhé

đm toàn đưa mấy cái nhảm lol lên kéo mem tele trên tw nó ghi rõ là airdrop dành cho các hold #CAKE
mà mấy ông mod lm gì để toàn bọn nick mới lên đăng tin spam nhảm lol bẩn cả 4rum

đm toàn đưa mấy cái nhảm lol lên kéo mem tele trên tw nó ghi rõ là airdrop dành cho các hold #CAKE
mà mấy ông mod lm gì để toàn bọn nick mới lên đăng tin spam nhảm lol bẩn cả 4rum
cái này là scam chứ ko phải kéo mem tele đâu bác, kịch bản sẽ là đến ngày nhận airdrop nó sẽ yêu cầu gửi 1 ít bnb hay j đó vào ví nó mới nhận dc helmet.

Chưa biết ai nhảm lol à . ngta nick mới thì newbie , ngta ko biết thì ngta học từ từ , có thằng lol nào mà mới đẻ biết đi ko? nói ra là biết bạn tuổi trẻ tài cao rồi , mình ko lại bạn , bỏ qua .....

cái này là scam chứ ko phải kéo mem tele đâu bác, kịch bản sẽ là đến ngày nhận airdrop nó sẽ yêu cầu gửi 1 ít bnb hay j đó vào ví nó mới nhận dc helmet.
Mình cũng đã nói rỏ với bạn rồi , ko ăn dc thì bỏ 3p , giống bạn ngồi reply này cũng gần 3p rồi ..... mình newbie nên có gì các bạn chỉ mình sẽ tiếp thu . cảm ơn bạn rất nhiều .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom