SCAM HeedYou Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mà Adscend wall cũng tệ thật, từ hôm giới thiệu với anh em là tịt không thấy ra khảo sát nữa, ngại với anh em quá, haizzzzzzzz

Có bác nào rút từ HeedYou thì vui lòng proof lên đây cho anh em có động lực nhé, cảm ơn các bác

Chào các bác, do account đang chờ verify nên tôi tạm thời sử dụng account này ợ - xem như thay tên đổi họ chút xíu, có gì bất tiện mong các bác thông cảm giúp cho, cảm ơn các bác.

Hi, cuối cùng thì hàng cũng về, anh em ta nhập vai chị em cho chuẩn không có lại bị loại nhé, hehehe
Ah, báo với các bác là tôi được verify rồi - giờ lại dùng tên cũ cho nó "chính danh"

Attachments

274.1 KB · Views: 50
He, chính xác rồi bác, trước bác cũng chinh chiến ở click-fx rồi à? Thói quen của tôi khi chơi PTC là ghé xem review ở netbusinessrating.com trước, site nào có điểm legit cao thì mới nhập cuộc.....
ủa thế sao site cũ ko thể load được nữa thế a, nó sập rồi ạ

Site pay bao lâu sau khi yêu cầu đổi thưởng thế cậu,và nó có bắt xác minh phone lúc đổi thưởng không cậu?

Site pay bao lâu sau khi yêu cầu đổi thưởng thế cậu,và nó có bắt xác minh phone lúc đổi thưởng không cậu?

Ý bác là đổi từ coin sang cash để rút ấy ợ? Đổi trong 1 nốt nhạc còn rút thì tuy không instant nhưng cũng khá nhanh, tiền về tài khoản trong vòng mấy tiếng đồng hồ. Không phải xác minh gì đâu bác.

thớt cho mình hỏi sao mình đăng nhập vào ma làm nhiệm vụ hay click quảng cáo toàn bị văng ra là bị sao

có ai thấy con khảo sát mà làm bị văng giống mình không :(

thớt cho mình hỏi sao mình đăng nhập vào ma làm nhiệm vụ hay click quảng cáo toàn bị văng ra là bị sao

Cụ thể như thế nào bác? Có thể bác chưa đăng nhập, nghe có vẻ buồn cười nhưng khả năng là vậy ợ, bác thử lại xem?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom