Hệ thống Member Group MMO4ME.

Mến chào các thành viên MMO4ME,

Mình thay mặt BQT MMO4ME giới thiệu tới toàn thể member forum Hệ thống Member Group MMO4ME nhằm tạo thêm sân chơi cho các thành viên forum. Từ bây giờ, bạn có thể thỏa sức thể hiện phong cách, cá tính của mình cùng với hệ thống Member Group đa dạng, phong phú.

Member Group:

BQT Group:

Đối với các Mod về hưu có trên 1 năm cống hiến.​

Bạn sẽ được tặng ít nhất 100 Merit Point, bạn có thể dùng số Merit Point này để chuyển thẳng lên Legendary hoặc Ancient nếu đủ điểu kiện.
  • Đây là món quà nhỏ BQT MMO4ME thay mặt Members gửi tặng bạn với lòng biết ơn sâu sắc đến các Mod về hưu.
  • Tuy về hưu, nhưng đội ngũ BQT MMO4ME vẫn theo dõi và ao ước được nhìn thấy bạn đâu đó ở forum MMO4ME, vẫn trò chuyện hòa nhã, vui vẻ với mọi người như ngày mới bước chân vào forum. Dù gì, chúng ta đã từng là những đồng đội cũ.
  • Chính sách về hưu của group BQT: https://mmo4me.com/threads/quy-trinh-tuyen-mod-tai-mmo4me.23313/

Đối với các member Group VIP hiện tại.​

Do trước đây chúng ta chưa có những chính sách rõ ràng cho nhóm VIP. Dẫn tới việc xét duyệt có phần hơi cảm tính. Nên nhân dịp này, với mục đích định hình lại nhóm VIP cho đúng nghĩa của nhóm. Sau đây là các thay đổi:
  • Với những hành động tinh thần VIP rõ nhất (tổ chức Event, Hội nhóm Members,...) của các bạn: @thachthao, @vansutuyduyen, @mirinda, @tunvit nên các bạn ấy vẫn sẽ ở vị trí VIP.
  • Còn các thành viên còn lại sẽ được đưa về Legendary cùng với 20 Merit Point phần quà gửi tặng các bạn. Các bạn có toàn quyền sử dụng số Merit Point này.

Các Group đều sẽ có hạn sử dụng nhất định.​

1. Các Group trong BQT cần có trách nhiệm cao nên sẽ được đưa về Previous Member Group nếu inactive trên 1 tháng. Các box và forum không thể thiếu Mod quá lâu, mong các Mod thông cảm.
  2. Các Group sử dụng Merit Point để quy đổi nếu inactive trên 1 năm sẽ được đưa về Free Member Group.

Ngày 15/12/2020, BQT MMO4ME sẽ chính thức áp dụng các chính sách trên.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ forum MMO4ME trong thời gian vừa qua.
BQT MMO4ME

Attachments

58.9 KB · Views: 953
    62.9 KB · Views: 621
Last edited:
Mấu chốt là phải sờ đúng chỗ sướng thì ai cũng thích nhé
Rút kinh nghiệm bác ạ, lúc trước sờ toàn sờ sai chỗ thôi, nên không phê không, nên giờ mang sẹo nè ??

Mới quay lại forum thấy hệ thống mới này hay quá.
Chúc forum phát triển tốt
Chúc bác ngày một lên live bay cao bay xa á ?

Hệ thống member quá chỉnh chu, giao diện mới quá đẹp, up cho tinh thần BQT.

Hệ thống member quá chỉnh chu, giao diện mới quá đẹp, up cho tinh thần BQT.
????? ngày một lớn mạnh bác ạ ?

Cố gắng 💟 kiếm xiềng để lên vip thôi 😙

Spam ở đâu nhớ gọi mình luôn nha. Để mình vào like thêm cho mau lên nhóm mới. ☺️

Ráng đi, Post nhiều chút vừa lên nhóm vừa có ít MR nữa kìa.

Lâu lắm rồi mình chưa thấy ai mọc cánh hóa rồng bạn à
:)) Lên nhóm Banned à ad

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week