Introduce Hệ thống giao dịch bán tự động trung bình 7-10%/tháng

duyhung8x

Junior
Reactions
18
MR
0.001
Insuree Balance
0
Team mình giới thiệu đến các bạn một trong số tk được quản lý:

Tk real đã chạy được 3 tháng.
Mọi người cùng tham khảo và góp ý nhé :).

Last edited:
Đâu phải robot free trên mạng mà có tên bác :).
EA do Team tự code + mix vài con để đảm bảo an toàn khi chạy ( tránh trường hợp 1 phương pháp rơi vào drawdown sâu phá hỏng cả tk).
Các bác cứ theo dõi, nếu thấy hợp lý muốn đầu tư thì inbox nhé.

Bác có nick bên VSG không :)
VSG tổ chức cuộc thi trader VN ấy hả bác :).
Hình như 1st đang 200u => 5k6 ạ. Quá pro !!!.
Nhưng Team em ko thể hướng tới 20k lên 560k $ được =)).
Quản lý vốn lớn an toàn, hiệu suất trung bình ổn là may lắm cho bên em rồi bác :)

Quản lý vốn lớn an toàn, hiệu suất trung bình ổn là may lắm cho bên em rồi bác :)

Nhiều cao thủ võ nghệ cao cường nên chỉ cần solo với số vốn nhỏ là đã có lãi như quỹ có vốn lớn rồi. Để làm dc điều đó thì họ sẽ tận dụng đòn bẩy tài chính. Nhưng vấn đề là mấy cao thủ này toàn giấu nghề thôi, nên chúng ta xem dc statement là may mắn lắm r`

Nhiều cao thủ võ nghệ cao cường nên chỉ cần solo với số vốn nhỏ là đã có lãi như quỹ có vốn lớn rồi. Để làm dc điều đó thì họ sẽ tận dụng đòn bẩy tài chính. Nhưng vấn đề là mấy cao thủ này toàn giấu nghề thôi, nên chúng ta xem dc statement là may mắn lắm r`
Kiếm sống & làm giàu là 2 câu chuyện khác nhau nhé bạn :).
Với 1 tr $ trong túi, bạn sẽ solo chứ (?)
Với 1k $ bạn "có dám" solo lên 100k (?) (là 10% của 1tr $)

Kiếm sống & làm giàu là 2 câu chuyện khác nhau nhé bạn :).
Với 1 tr $ trong túi, bạn sẽ solo chứ (?)
Với 1k $ bạn "có dám" solo lên 100k (?) (là 10% của 1tr $)

Nếu bạn thường xuyên theo dõi các cuộc thi forex quốc tế sẽ thấy nhiều cao thủ biến 1k thành 10k hoặc hơn thế trong 1 tháng, từ đó chỉ cần giữ nguyên mốc này và có lãi như tài khoản triệu đô ( tận dụng đòn bẩy ). Tất nhiên là xem cho vui mắt thôi chứ chả bắt chước dc giống như con nhà người ta =))

Thật ra em vừa chạy EA vừa chơi Scalping theo hệ thống gần giống với tài khoản "5545" dẫn đầu VSG cả tháng 8 ấy.
Tuần vừa rồi, mọi thứ đều ổn cho tới ngày thứ 6 vừa rồi, chính xác là 17h chiều thứ 6, em đã tưởng là cả ngày ấy không có tin gì (em đọc schedule theo myfxbook), không ngờ có 1 tin cực khủng vào 17h.
Haiz, đi tong lợi nhuận cả 1 tuần. :(
@PhạmThi bác ơi, vào bình luận 1 câu cho vui với.

Exactly! Trên contest VSG có tài khoản của Ca_Phi_Le, chơi 2 ngày từ 100$ lên 1300$. May mắn cũng có nhưng cũng không thể phủ nhận các phân tích của người ta.

Nhưng đó là việc cầm vốn 100$, việc đua top, việc không có gì để mất. Như bác @duyhung8x cầm vốn tới 50k sao có tâm lý mà chơi full tài khoản như thế được.
Nhân tiện, bác duyhung8x ơi, em muốn đăng ký làm IB, bác có giúp chỉ lối cho em một chút được

Đăng ký làm IB cho việc nào hả bác ?
IB cho kh mở tk tự gd or IB cho investors ?
Thông tin cụ thể bác inbox nhé :)

Team mình giới thiệu đến các bạn một trong số tk được quản lý:
https://www.myfxbook.com/members/4FXGroup/4fx-fund/1683147
Tk real đã chạy được 3 tháng.
Mọi người cùng tham khảo và góp ý nhé :).
Thực sự rất nể bác, tài khoản khủng mà vẫn tăng trưởng rất đều tay. Bác @duyhung8x với @PhạmThi là có máu mặt nhất ở forex mm4me.

Chúc các bác tiếp tục thành công và đừng quên chia sẻ cho anh em kiếm ít cháo với nhé. :D

Đồng ý với @richman2403 . Tài khoản này thiệt là thích. Chủ thớt có nhận đệ tử không, cho 1 chân xin theo, kiếm chút xien cafe thui..:)

em nó mak còn lâu dài trên myfxbook thì phải năng theo dõi mới được, điều chỉnh lại cái khối lượng giao dịch với có phù hơp với hệ thống giao dịch của mình nữa thì chiến thôi, công nhận môt điều là quản lý vốn mak đi đôi với tài khoản lớn thì đánh bao khỏe, hihi

em nó mak còn lâu dài trên myfxbook thì phải năng theo dõi mới được, điều chỉnh lại cái khối lượng giao dịch với có phù hơp với hệ thống giao dịch của mình nữa thì chiến thôi, công nhận môt điều là quản lý vốn mak đi đôi với tài khoản lớn thì đánh bao khỏe, hihi

Theo mình thì nếu có vốn lớn thì kinh doanh cái khác an toàn hơn chứ nhỉ, theo mình thì đa phần các bác bỏ vào trade khoảng 5-10k thui, chứ nếu có 100k mà đánh thì thích thiệt...:) Mơ ước chỉ là ước mơ...:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,209
170,360
Latest member
vantienngo
Back
Top Bottom