Tutorial HD kiếm vài $ /ngày có phí

có ai dc pay cho thớt 5$ chưa kìa, ai ko trả report đi thớt ơi :D, mặc dù rất cố gắng nhưng hôm qua giờ vẫn chưa kiếm dc xu nào huhu :oops:

Lúc nào nhận thêm add mình với nhé thớt.
Yahoo: anhvuktvn_2000

có ai dc pay cho thớt 5$ chưa kìa, ai ko trả report đi thớt ơi :D, mặc dù rất cố gắng nhưng hôm qua giờ vẫn chưa kiếm dc xu nào huhu :oops:
bà cứ nói xui hoài :D

Em hướng dẫn ko cần phí. Bác nào cần thì pm e. Nick yahoo + skype bên góc trái.

mạng mọt hnay như shit, thớt vẫn chưa tew cho e

thôi ngủ sớm mạng load gmail ko dc nữa làm gì giờ

đang đợi bác thớt tew mà lâu quá

mời những bạn đang theo học trong nhóm vào yh mới của mình để việc dễ quản lý.
p/s time qua có 1 số bạn làm dc và đã pay $ về, nhưng cũng có nhiều bạn ko làm dc vì ko có căn bãn làm offer, với việc quá nhiều người nên minh cũng HD ko đầy đủ cho các bạn.
@@@@ có 1 vài điều các bạn luu ý giúp mình pm xin học xong có 1 số bạn nhận tài liệu xong bảo ko học dc do mạng yếu ko có sock, hay xác định kỹ rồi hãy pm cho mình
mình tag cả nhóm vào đây các bạn báo cho minh biết, tình hình hiện tại như thế nào, làm dc hay chưa dc, đã pay rồi hay vẫn còn chờ.
bạn nào chưa làm dc xin add níck yh mới của mình đễ tách ra mình dễ HD cho các bạn
add yh aceroffer
@nheoonheoo @dominhhieu @blackcatx13xx @dangvinhnam @hoanglamtb @leonora @HuuHung @khanhsk @Gaprielle @escall @Tuananh1111 @quana2pbc @trungvnn156x93 @ngocha @ThuanSeven @BrJinLong @regmakemoney @_Kyz_ @Decerte @sakanra

mình sẽ làm 1 video HD cụ thể cho dễ hiểu, họp nhóm lúc 7H tối nay. mong các bạn có mat day đủ nhé

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back