Help Hãy tiên phong sở hữu cho mình một App Store giống apple store,googleplay

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Lâu rồi mới trả lại diễn đàn ,như thường lệ từ mấy năm trước( chắc các bạn còn nhớ Fanbox, Bitlanders...là do mình giới thiệu lần đầu trong diễn đàn chứ?). Trở lại và lợi hại hơn xưa với một chương trình khác hấp dẫn hơn và bền vững hơn nhiều vì nó liên quan đến ứng dụng điện thoại,tiềm năng của điện thoại thì ai cũng biết rồi .Cụ thể hơn là bạn sẽ sở hữu app store (giống applestore và google play),một app mà bất kì ai cũng cần đến nó và kiếm tiền trên đó( những cách kiềm tiền đã ở link dưới).Hiện tại dự án vẫn đang trong quá trình hoàn thiện và sẽ sớm ra mắt trong tháng 3 này do vậy cần phải có người tiên phong ( vì dân vn mình mệt lắm) .

+Yêu cầu:
- Phải có thẻ visa để add vào site ( paypal chưa chơi được)
-Có 33$ trong tài khoản để thanh toán dịch vụ trong đó( 19,99$ phí cài đặt dịch vụ một lần duy nhất+13,99$ phí dịch vụ duy trì hàng tháng). 33$ sẽ thanh toán khi dự án khởi động .
Cuối cùng hãy đăng kí dưới link của mình để nhận được sự hỗ trợ của người tiên phong ở VN để từ đó bạn sẽ xây dựng được thu nhập cho mình bền vững .
link ref : http://viapp.ampstore.io/tour
group: https://www.facebook.com/groups/264243650666059/

Last edited:
Mình thấy dự án này rất tiềm năng,bản thân mình cũng đã có ý tưởng như họ và cũng đã tìm một số nền tảng để làm nhưng chưa được. Còn nếu viết mới hoàn toàn thì cả sức và lực ko đủ.Ước tính thiệt hại phải khoản 10k$ mới cơ bản

họ đã dự kiến ngày phát hành là 15/3 các bác nhé
cũng phải lưu ý thêm là nhiều bác e ngại việc họ thu thập thông tin visa nên vẫn do dự
vì vậy mình đề nghị các bác sài visa ảo là biện pháp vẹn toàn nhất

cái này mình không có apps trên đó thì làm sao bạn
Ko phải lo chuyện đó vì store đã được cài sẵn rồi
Cong việc của chúng Ta la phải có thật nhieu nguoi cài store của Minh hoăc them gia he thống cue minh

Ko phải lo chuyện đó vì store đã được cài sẵn rồi
Cong việc của chúng Ta la phải có thật nhieu nguoi cài store của Minh hoăc them gia he thống cue minh
uh oke bạn, mình hiểu rồi, nạp tiền vào rồi sau đó chọn 1 apps nào đó rồi mua cái apps đó. rồi người dùng vào người ta tải cái ứng dụng mình vừa mua, như vậy họ sẽ trả tiền cho mình đúng k bạn

uh oke bạn, mình hiểu rồi, nạp tiền vào rồi sau đó chọn 1 apps nào đó rồi mua cái apps đó. rồi người dùng vào người ta tải cái ứng dụng mình vừa mua, như vậy họ sẽ trả tiền cho mình đúng k bạn
có lẽ các bạn đang hiểu nó theo mmo đơn thuần.xin nói rõ hơn: app store là chợ app trong đó các app free như opera mini..........các app trả tiền để tải. Đối với các app free người ta có thu nhập chủ yếu từ chia sẻ lợi nhuận từ quảng cáo .Do vậy ở đây thu nhập của bạn từ appstore là từ người dùng mua app trong appstore của bạn cũng như chia sẻ lợi nhuận từ quảng cáo.Nó ko đếm theo số tải appstore của bạn về để trả tiền kiểu download 1000 ngàn lượt thì được bao nhiêu tiền. Tuy nhiên rõ ràng càng nhiều người tải appstore của bạn thì xác xuất họ tải các app trong store đó càng cao, cơ hội có tiền của bạn càng lớn

Thứ 2 bạn có được tiền từ ref 9 tầng cũng mua apptore như bạn. cái này chắc ko phải nói gì thêm.hehhe

cái này là sao đây thớt
Về cơ bản phải có thật nhiều người thường xuyên sử dụng apptore của bạn và thật nhiều ref nhưng nhớ nó là ref 9 tầng,phải xây dựng 9 tầng này thật mạnh bắt đầu bằng 3 người đầu tiên

Mình có được up app cr@ck lên store của mình không bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom