Hãy Bình Chọn 10 Scandal MMO lớn nhất trong năm 2014

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D Heo sẽ tổng hợp ý kiến cua3 các bác lại

:D ví dụ Mẫu DEMO --- ko có thực nhé chỉ mang tính chất minh hoạ

:eek: Lộ ra t ảnh nóng Heo và Shin thông nhau......:D

1 Ziptroll

2 Shin mặc bikini phô diễn bộ cánh tiên cùng Ngọc Trinh và ăngghêla Phương Trinh post by @VucuCntt - chưa kiểm chứng thông tin

3 ChuChung và Animax1991 thông nhau làm sao động 4r post by @quangmanhpfiev

4 HashProfit site của Nga với hashcoin scam ngay ngày 30/12/2014. Chắc cũng phải vài k Bitcoin trên c-cex. Mình cũng dính 2 BTC. Nó kêu bị DDOS và trở lại vào 11h trưa nay giờ Matxcova nhưng mà tới giờ vẫn chưa thấy đâu. Xong cmn rồi. Tuy nhiên anh em VN ít chơi c-cex nên chắc mỗi mình dính chưởng. post by @HourlyMonitor

5 em bình chọn cú song kiếm hợp bích Scam dịp cuối năm của 2 trial mod @@shess và @@iloveyouforever , khoe cho rõ lắm của , mỗi thằng ôm hơn chục củ chạy post by @duongngocthanh

6 Sợ kiện lớn nhất 4rum là ChuChung mang avatar hình lồng đèn bị bắn ra đảo:D Và sau đó bơi về bằng nĩa post by @phuong

7 trùm thông zai bằng dầu ăn--- scam rất nhìu đời zai tơ forum post by @ku0066

Last edited:

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
795
MR
7.554
$496.89
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

LR ; zeek :eek:

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,509
MR
1.444
mềnh có được lọt vào ứng viên không ta :D

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.435
$150.00
Chat with me via Skype
HashProfit site của Nga với hashcoin scam ngay ngày 30/12/2014. Chắc cũng phải vài k Bitcoin trên c-cex. Mình cũng dính 2 BTC. Nó kêu bị DDOS và trở lại vào 11h trưa nay giờ Matxcova nhưng mà tới giờ vẫn chưa thấy đâu. Xong cmn rồi. Tuy nhiên anh em VN ít chơi c-cex nên chắc mỗi mình dính chưởng. :D

laikha87

Hero
Reactions
406
MR
0.319
Chat with me via Skype
:(
HashProfit site của Nga với hashcoin scam ngay ngày 30/12/2014. Chắc cũng phải vài k Bitcoin trên c-cex. Mình cũng dính 2 BTC. Nó kêu bị DDOS và trở lại vào 11h trưa nay giờ Matxcova nhưng mà tới giờ vẫn chưa thấy đâu. Xong cmn rồi. Tuy nhiên anh em VN ít chơi c-cex nên chắc mỗi mình dính chưởng. :D
chia bun với bác
zippcoin mang hi vọng và đang làm ấm ức nhìu mem

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000

1 Ziptroll
2 Shin mặc bikini phô diễn bộ cánh tiên cùng Ngọc Trinh và ăngghêla Phương Trinh post by @VucuCntt - chưa kiểm chứng thông tin
3 ChuChung và Animax1991 thông nhau làm sao động 4r post by @quangmanhpfiev
4 HashProfit site của Nga với hashcoin scam ngay ngày 30/12/2014. Chắc cũng phải vài k Bitcoin trên c-cex. Mình cũng dính 2 BTC. Nó kêu bị DDOS và trở lại vào 11h trưa nay giờ Matxcova nhưng mà tới giờ vẫn chưa thấy đâu. Xong cmn rồi. Tuy nhiên anh em VN ít chơi c-cex nên chắc mỗi mình dính chưởng. post by @HourlyMonitor
Đề nghị post lại mấy ảnh thông nhau và ảnh bikini, có thấy bao h đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week