New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

Cái này là của bác nào vậy ? R140424728719

bác nào muốn mua cấp 1 thì sent vào đây nhá R321813153495 =)) Pr tí hàng đang ế

Thế ra muốn mua level của ai cũng được hả các pro?
Vì thấy khi order, thì ra một Rxxx bất kì mà :(

Mua của ai cũng được nhé bạn,Nhưng phải đợi người đó xác nhận đã bạn mới hoàn thành.Hj mình chơi đến lv2 mà không nên 3 được.Thấy cái này không khả thi lắm.

Mua của ai cũng được nhé bạn,Nhưng phải đợi người đó xác nhận đã bạn mới hoàn thành.Hj mình chơi đến lv2 mà không nên 3 được.Thấy cái này không khả thi lắm.

Vì lúc order, em lại cứ gửi cho cái Rxxx nó hiển thị trong đoạn text. Phí quá :D

không phải không khả thi, mà là không hiểu sao lại ít người chơi như thế, mỗi người bỏ ra 1 rub. Mình đang cố gắng phát triển để nhiều người chơi, các bạn cứ yên tâm nha)

không phải không khả thi, mà là không hiểu sao lại ít người chơi như thế, mỗi người bỏ ra 1 rub. Mình đang cố gắng phát triển để nhiều người chơi, các bạn cứ yên tâm nha)

Mình cũng đang hj vọng mà.hj mà không biết ai trả tiền cho mình nhỉ.hay người sau trả bằng cách mua của người đi trước hả bác.:binhsua155:

Trong vòng 48 tiếng qua, chỉ có 4-5 người đăng kí mới thôi :))
Còn trong vòng gần 24h nay, thì 0 người đăng kí mới ;))
Số mem ở level 1 và level không thấy thay đổi gì ;)

Trong vòng 48 tiếng qua, chỉ có 4-5 người đăng kí mới thôi :))
Còn trong vòng gần 24h nay, thì 0 người đăng kí mới ;))
Số mem ở level 1 và level không thấy thay đổi gì ;)

thế nên em mới bảo là đang cố gắng mà chị :)

chờ mãi ko thấy xác nhận lv 1:binhsua52:

Mình cũng đang hj vọng mà.hj mà không biết ai trả tiền cho mình nhỉ.hay người sau trả bằng cách mua của người đi trước hả bác.:binhsua155:

đúng rùi đấy, người sau mua của người trước và càng nhiều thì càng tốt)

tình hình là chờ mãi ko thấy người có nick timhieuvui yahoo:[email protected] ko active cho chủ topic viết cho cái thư support đối thằng upline khác với, hay cho cái hướng dẫn với thank nhiều !

Vừa đặt mua cấp 1 của bác nam, hi vọng lần này không sai nữa. :binhsua90::binhsua90:

chủ thớt vào thì hướng dẫn lấy lại 1rup cái nha, 5 ngày rồi thằng upline của mình ko xác nhận cho, vừa gửi suport cho thằng admin rồi !

thớt xe, giùm nha nick upline của mình là timhieuvui R227344273519 yahoo:[email protected] . pm yahoo mà ko thấy bảo sao ! giúp mình với thank nhiều !

Last edited by a moderator:
lv2 1 tuần rồi mà ko thấy ma nào mua :binhsua16:

Đợi mãi có 1 chú mua cấp 1 của mềnh thì pass đặt mua chú ấy chơi 1 kiểu, pass WMR chú ấy làm kiểu khác. Bó thịt.

Đã lấy lại vốn đầu tư 1 R --> thật là hài Ref vào toàn LV0 không ai chịu đầu tư =))

Chia bùn các bác, site này scam lâu rùi, lúc trước mình tham gia rùi mới biết bị dụ! aizaaaaaa.............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,333
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom