Event Hành Trình MMO từ 0 -> $999999 :D

Linked contents
Hành Trình MMO từ 0 -> $999999 :D [Event MMO] Hưởng ứng Event 60$ [Event MMO] Từ MMO đến DEV [Event MMO] Con Đường MMO đầy chông gai của lovechess [EVENT MMO] Hành trình MMO của Kulteam [Event MMO] Hành trình MMO-Hành trình làm lại cuộc đời. [Event MMO] Thăng Trầm MMO [Event MMO] Chặng Đường 5 Năm Và Kiếm Hơn 2K$ - Cố Gắng Không Ngừng Nghỉ!!! [Event MMO] Loser lang thang [Event MMO] - 10 năm may mắn với MMO [Event MMO] Hành trình gian nan !!! [EVENT MMO] Hành trình tái nghèo nhờ MMO [Event MMO] 10 Năm MMO của LENHI426 [Event MMO] 2013 - 2020 Thành Quả Hay Thất bại ? [Event MMO] MMO duyên và nợ [Event MMO] Hành Trình MMO vật vã vật vờ [Event MMO] Con đường MMO phê cần của Psm [Event MMO] - Con đường MMO khi mỡi chập chững 13 tuổi đầu [EVENT MMO] Hành trình MMO của 1 người lính. [Event MMO] Cầu người không bằng cầu mình. [Event MMO] 10 năm sóng gió MMO [EVENT MMO] MMO kiếm tiền và đốt tiền. [Event MMO] Bạn kiếm được bao nhiêu từ MMO? [EVENT MMO] con đường MMO có dễ như tưởng tượng? [Event MMO] Con đường bắt đầu của niềm đam mê chưa chín tới [Event MMO] - 2020 Con đường nào cho người mới bắt đầu??? [Event MMO] Hành trình MMO của trxcoin2020 [Event MMO] Con đường solo phải thay đổi không ngừng của Buitientung [Event MMO] - [2013-2020]Con đường từ 1 gà mờ thành gà què [Event MMO] Tâm sự chuyện đời, chuyện nghề MMO và sự mặc cảm tự ti của bản thân [Event MMO] Con đường MMO từ gian khổ đến sung sướng tê tờ rim của mrsimple0909 [Event MMO] Nổ lực không ngừng vì cuộc sống khó khăn của pipi [Event MMO] - MMO Từ năm 14 tuổi và sau 6 năm có được những gì [Event MMO] Hành trình 10 năm MMO từ vốn 0 đồng [Event MMO] 2010 - 2020 đi tiếp hay dừng lại ??? [Event MMO] 2 bàn tay trắng làm ăn cái đ gì [Event MMO] Tình yêu, bạn bè và sự nghiệp trên con đường MMO của viking88hp [Event MMO] Biết đến MMO, có cơ hội mà không biết tận dụng [Event MMO] Dấu ấn và Những chuỗi ngày Event muộn - Tâm sự từ 1 sinh viên bỏ học đến con đường MMO hiện tại
Status
Not open for further replies.
cãi làm j , game của nó thì luật của nó vẽ ra , ông đâu có làm đc gì đâu
Cái này để bạn @viking88hp ý kiến được rồi, bạn @pipidn không cần phải bình luận thêm đâu. Bạn chú ý câu từ, tránh gây war nhé.

ok

Nội quy :
Mục 3 :
  • Mỗi người chỉ được nhận 1 giải.
:popo_sweat: :popo_sweat: :popo_sweat: :popo_sweat:

10 giải kia chỉ là giải may mắn vui thôi . Còn giải chính là giải nhất và nhì mà :)
P/s : Xin lỗi mọi người .mình vừa check do lần đầu làm event nên có sai xót mình đã xóa nội quy này . Mình cảm ơn @viking88hp nhiều nha :)

Last edited:
@Kulteam
@terink79
@lamborghini
@buitientung
@kenjionline
@lovechess
@lenhi426
@vldak
@comadaihiep92
@keomutchoiboi
các Bạn gởi minh số PM or inbox banking mình gởi ! còn 2 giải nhất và nhì chờ Ban Giám Khảo chấm ^^!. Bài nào cũng hay :))
Kính thưa các thể loại xổ số, đề nghị mod tăng thêm giá trị cho thanh niên chọn đúng giải đặc biệt U5503176

=======================================================

Event là để vui vẻ thôi nha anh em. Nếu như bạn nào đã trúng giải KK rồi mà được giải nhất hoặc nhì thì có thể nhường lại giải KK đó cho người so sai số kế tiếp là đẹp. Lại có thêm 1 người vui.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm người mới nhận năm đô :D

Event là để vui vẻ thôi nha anh em. Nếu như bạn nào đã trúng giải KK rồi mà được giải nhất hoặc nhì thì có thể nhường lại giải KK đó cho người so sai số kế tiếp là đẹp. Lại có thêm 1 người vui.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm người mới nhận năm đô :D
a hải nói đúng rồi đó ạ, em giả dụ là bạn nào trúng mà k nhận thì e đề nghị là cứ số tk e mà bank :popo_amazed: :popo_ah:

Xin chào mọi người , Chúc ngày mới vui vẻ may mắn ,

Do @tunvit bận việc nên Ban giảm khảo gồm @animax1991 , @duchaitp , @yendu và mình @cuipap1984 đã chấm bài :) . Bài event nào cũng hay , ban giám khảo cũng phân vân nên để mọi người chờ lâu sau đây minh xin công bố giải thưởng

Giải 1 : @mmo20102020 38 điểm với topic : https://mmo4me.com/threads/event-mm...-mmo-va-su-mac-cam-tu-ti-cua-ban-than.417616/

Giải 2 : @viking88hp 34 điểm với topic : https://mmo4me.com/threads/event-mm...hiep-tren-con-duong-mmo-cua-viking88hp.417311

@mmo20102020 , @viking88hp gởi mình số PM hoặc inbox bank cho mình để nhận giải nha !

Xin cảm ơn mọi người đã tham gia event ^_^ .

Attachments

590.1 KB · Views: 85
Rất Xin cảm ơn anh em đã tham gia event , chia sẽ những tâm sự thật lòng và thầm kín ^^
Trong 1 tuần minh lúc nào cũng trông có bài mới là đọc tâm sự của anh em trải qua đủ cung bậc cảm xúc ,đồng cảm với anh em :)
làm mmo ít viết văn vẻ ^^ nên chỉ biết cảm ơn anh em lần nữa thôi hehe .

Lời đầu tiên mình xin cảm ơn ban bánh khảo và hội đồng event đã chấm thi cho mình .

Qua event mình cũng kết nối được với 1 số anh em cũ , ôn lại kỉ niệm với họ và thật may mắn lại được trúng giải lại còn tuyệt vời hơn nữa .

U11103431 ví PM của mình :popo_still_dreaming:

Một lần nữa xin cảm ơn

P/s : Cho mình hỏi cao thủ ẩn danh được giải nhất , đã vi phạm và tự giác nhận là clone vậy mà vẫn được sao :popo_surrender: ( @pipidn thứ 2 sao ) hay là thuyết âm mưu clone của 1 ban bánh khảo để tự chơi tự trúng ( Giả định )

Chả phải vì cái rule đó mà 1 huyền thoại ra đi à :popo_misdoubt:

Từ lúc mở cửa 4rum lỗi càng nhiều và cách quản lý và quy định càng có vấn đề :popo_sweat:

Không gây war chỉ tranh luận trọng tâm thui nhá . Đây là góp ý của mình , đừng ai cố tình bẻ nó theo kiểu gây war nhá !!!!

Lời đầu tiên mình xin cảm ơn ban bánh khảo và hội đồng event đã chấm thi cho mình .

Qua event mình cũng kết nối được với 1 số anh em cũ , ôn lại kỉ niệm với họ và thật may mắn lại được trúng giải lại còn tuyệt vời hơn nữa .

Một lần nữa xin cảm ơn

P/s : Cho mình hỏi cao thủ ẩn danh được giải nhất , đã vi phạm và tự giác nhận là clone vậy mà vẫn được sao :popo_surrender: ( @pipidn thứ 2 sao ) hay là thuyết âm mưu clone của 1 ban bánh khảo để tự chơi tự trúng ( Giả định )

Từ lúc mở cửa 4rum lỗi càng nhiều và cách quản lý và quy định càng có vấn đề :popo_sweat:

Không gây war chỉ tranh luận trọng tâm thui nhá . Đây là góp ý của mình , đừng ai cố tình bẻ nó theo kiểu gây war nhá !!!!
^^ bạn đó muốn tâm sự chia sẻ nên tạo clone không muốn bị ảnh hưởng đến cuộc sống hiện tại .
Cái gì đổi mới thì chắc chắn sẽ có sai lầm ! mong được sự góp ý chân thành của member :)

@viking88hp mình đã gởi và cảm ơn bạn đã tham gia event chúc bạn thành công rước được Crush về nhà .

^^ bạn đó muốn tâm sự chia sẻ nên tạo clone không muốn bị ảnh hưởng đến cuộc sống hiện tại .
Cái gì đổi mới thì chắc chắn sẽ có sai lầm ! mong được sự góp ý chân thành của member :)
Cảm ơn bác đã trả lời thắc mắc của em .

Nhưng trước tiên để tham gia event cần tôn trọng rule chung của mmo, trường hợp duy nhất có thể clone là khi acc chính bị ban và cần vào giải thích trong topic report scam. Mong BQT rút kinh nghiệm lần sau ạ .

Tránh mấy phiên bản trao nhầm vương miện :popo_oh: khiến ae không thoải mái (P/s: trong số đó có mình )

hehe giải nhất xung quỹ gạo là đẹp !

Một lần nữa xin cảm ơn

tui có liên quan gì ở đây :popo_confuse: :popo_confuse: :popo_confuse: :popo_confuse: . nói gì dek hiểu đươc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week