Help Hạn mức rút tiền tối đa của Visa / Master ACB 1 ngày tại các ATM khác!

suvuong

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Insuree Balance
0
...

Last edited:
Up lên cùng ý kiến nào

Do tìm ko thấy nên mình xin mở topic này thảo luận để mọi người cùng tham khảo luôn ^^
Vấn đề :
1.Hạn mức giao dịch tối đa của thẻ Visa/ Master Prepaid - Debit ACB trong 1 ngày.
2.Số lần giao dich tối đa 1 ngày (cụ thể là rút tiền ATM)
3.Có thể rút thẻ Visa/Master ACB ở các ATM Bank khác nào mà nhiều hơn định mức rút của ATM ACB (theo mình biết ATM ACB chỉ cho rút 4tr/ lần)
4.Phí thu gd của ATM Bank nào rẻ nhất.
5.Tham khao : Đa số anh em thường rút từ Visa ACB ở ATM nào ?

Mình nghe nói mọi người ưa chuộng ATM Techcombank.Mình thì chưa thử.chỉ biết ATM của Sacombank có thể cho rút 20tr/ lần gd :D và max 30tr/ ngày !
Hạn mức giao dịch tối đa của thẻ Visa/Master prepaid - Debit ACB trong 1 ngày : Khi đăng ký thẻ thì có mục ghi hạn mức nhé cậu.
Riêng thẻ Master - Visa Debit thì có thể rút hết số tiền được cấp hạn mức trong 1 ngày.
Mỗi giao dịch rút 5 triệu, phí rút tiền là 4% trên số tiền rút trong 1 lần (giới hạn min phí là 60 ngàn đồng /lần rút, max là 4% trên số tiền rút trong 1 lần)
ACb thu phí đắt đỏ nên phải rút ở ATM của ACB không thì phải mất thêm 1 khoản phí liên ngân hàng nữa.

Hạn mức giao dịch tối đa của thẻ Visa/Master prepaid - Debit ACB trong 1 ngày : Khi đăng ký thẻ thì có mục ghi hạn mức nhé cậu.
Riêng thẻ Master - Visa Debit thì có thể rút hết số tiền được cấp hạn mức trong 1 ngày.
Mỗi giao dịch rút 5 triệu, phí rút tiền là 4% trên số tiền rút trong 1 lần (giới hạn min phí là 60 ngàn đồng /lần rút, max là 4% trên số tiền rút trong 1 lần)
ACb thu phí đắt đỏ nên phải rút ở ATM của ACB không thì phải mất thêm 1 khoản phí liên ngân hàng nữa.
Mình nghe nói techcombank rút đc 30tr / lần thì fai ?

Mình nghe nói techcombank rút đc 30tr / lần thì fai ?
30 triệu / ngày có vẻ hợp lý hơn nhỉ

Mình ko bit có fai ko :D tại thấy 1 số hay bảo bên tcb ngon hơn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week