Hai cách kiểm tra số điện thoại là dữ hay lành ai cũng áp dụng được

Sim số là vật dụng rất gần gũi và thân thiết với mọi người. Nhưng đã ai trong các bạn từng tìm cách kiểm tra số điện thoại ấy có hợp với mình hay không, là hung hay là cát chưa? Nếu chưa thì mời bạn tham khảo bài chia sẻ về hai cách kiểm tra sim số dưới đây của mình nhé.

PmQlUoCZJEvfWbbAbHiBehk368WiGGqAG15Yey8MqhRrKEBXJ7b4z-AJ-VsfYIQ4Z5df8dk0S9JuGOLXEzT87qNFmtlIjAHRSEA45tWodmbYiOyj0tgyExKYf4i7r2XrH_5lhVVL

Kiểm tra sim số theo ngày tháng năm sinh

Cách đầu tiên mình thường áp dụng là kiểm tra sim số theo ngày tháng năm sinh. Mỗi người có ngày tháng năm sinh khác nhau, quyết định đến tử vi vận mệnh, sự phù hợp với các yếu tố khác của cuộc sống cũng khác nhau. Do đó, mình thấy cách này khá chính xác và còn dễ thực hiện nữa. Để xem số điện thoại hợp tuổi theo ngày tháng năm sinh thì bạn dựa vào con số sinh. Số sinh chính là kết quả của việc cộng các con số trong ngày sinh, tháng sinh và năm sinh của bạn. Con số cuối cùng trong kết quả đó chính là số sinh. Ví dụ, bạn cộng tổng kết quả được 42 thì số sinh là số 2. Sau đó, bạn so sánh với số điện thoại đang dùng hoặc đang chuẩn bị mua. Nếu sim số đó chứa con số sinh một hoặc lặp lại nhiều lần thì hợp với bạn và mang lại nhiều điều may mắn cho chủ sim.

qb8T6z4z4x2mIJ4rZiwE7VFlgXdycf2UkkgNTqaKn5TKREwM9q4FYyg2MM1XS6894MCHbgIGucrT2L0HC1YLzQt8XzdC3Ud-FDnGvBTpc6vHPHmpIjbKRTURv4JmzgPau5qQBC7M

Cách thứ hai mình cũng hay áp dụng và cảm thấy độ chính xác cao hơn là cách kiểm tra số điện thoại theo con số hợp mệnh. Cách này không phải chỉ nhìn vào các con số bên ngoài để xác định mà phải dựa vào sự phù hợp của mệnh sim số và mệnh của chủ nhân. Chắc hẳn mọi người sẽ thấy ngạc nhiên khi biết sim số cũng có mệnh đúng không nào. Mình cũng đã như vậy, rất ngạc nhiên và sau khi tìm hiểu thì đã tin vào điều ấy. Theo đó, vũ trụ được hình thành từ năm hành (ngũ hành) Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ tương ứng với năm mệnh mà chúng ta biết trong cuộc sống. Ngũ hành này quy định các yếu tố xung-khắc của sự vật này với sự vật khác. Do đó, giữa sim số và con người đều có mệnh và các mệnh này sẽ có sự xung-khắc khác nhau. Trước đó, chúng ta cần tìm ra con số của từng mệnh. Theo quan niệm, số 0 và 1 là con số của mệnh Kim. Số 3 và 4 là con số của mệnh Mộc. Số 6, 7 là con số của mệnh Thủy, số 9 là con số của mệnh Hỏa và số 2, 5, 8 là con số của mệnh Thổ. Theo đó, người có mệnh nào thì chọn theo con số của mệnh đó. Ngoài ra, quy luật tương sinh tương khắc trong phong thủy còn khuyến khích bạn lựa chọn sim số chứa các con số thuộc mệnh tương sinh và không nên chọn sim số có chứa các con số thuộc mệnh tương khắc.

Trên đây là hai cách kiểm tra số điện thoại mình thường hay sử dụng. Có một cách khác mà mỗi khi mình cần xem nhanh mà vẫn chính xác về sim số, đó là mình tra cứu online tại Xem phong thủy sim chính xác nhất tại coiboi.com.vn. Tại đây bạn có thể xem phong thủy sim số theo năm yếu tố phong thủy, kết quả chuẩn không cần chỉnh. Hi vọng với những chia sẻ của mình các bạn sẽ tìm được sim số hợp tuổi nhất nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom