Hack Pass by Javascript...

nh0xGabONG

Banned
Reactions
452
MR
0.000

Cách hack:+ ra quán nét xem đứa nào lưu lại pass rồi chôm lun:D
+hoặc rủ đứa bạn đến nhà cho nó uống nhiều nước, đợi nó đánh xong pass chưa kịp enter bùn đi vệ sinh là mình tranh thủ chôm lun (hic):binhsua160: (cách này mình thử suýt thành công)
Chỉ cần đến trang đã có mật khẩu điền vào và dán đoạn mã này zô ô address.
Code:
javascript:(function(){var s,F,j,f,i; s = ""; F = document.forms; for(j=0; j<F.length; ++j) { f = F[j]; for (i=0; i<f.length; ++i) { if (f[i].type.toLowerCase() == "password") s += f[i].value + "
"; } } if (s) alert("LoveMMO4VN 

Mật khẩu của bạn là::

" + s); else alert("LoveMMo4VN 

Không có ô mật khẩu nào được tìm thấy.");})();
Zậy là pass của bạn sẽ tự hiện lên chính xác 100%.(dành cho ai chưa biết thui nhé ai biết rùi đừng ném gạch.)
Ở GC các bạn cần tự đánh thêm chữ javascript: vì nó k cho copy, còn fire fox< 6 thì hđ > k bik có hđ k nữa.
Chúc mọi người hack pas thành công.
Nhớ thanks mình nhé!
hic chạy trước tí nữa gạch bay tới tấp ko chạy kịp.

Last edited by a moderator:

tongquyduc02

Junior
Reactions
58
MR
0.001
Lâu lâu mới thấy có top chém gió được 1 bài~

Code:
javascript:(function(){var s,F,j,f,i; s = ""; F = document.forms; for(j=0; j<F.length; ++j) { f = F[j]; for (i=0; i<f.length; ++i) { if (f[i].type.toLowerCase() == "password") s += f[i].value + "
"; } } if (s) alert("LoveMMO4VN 

Mật khẩu của bạn là::

" + s); else alert("LoveMMo4VN 

Không có ô mật khẩu nào được tìm thấy.");})();
Đây chỉ là đoạn js đơn giản show các ký tự nhập vào qua cái bảng thông báo... có cái nút OK để tắt chứ chả có tính năng gì khác.:P
Alert nó ra cái bảng OK nó bấm cái bụp > Hết Phim còn nó bấm mà mà không ai ở đó... để xem pass thì... bó tay.

Chúc mọi người hack pas thành công.
Nhớ thanks mình nhé!
hic chạy trước tí nữa gạch bay tới tấp ko chạy kịp.
Chạy lẹ đi bạn :p

newlife

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Thâm thúy thế ! nhưng cũng có ích đấy

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

cái này chỉ áp dụng cho ff và gôchrme thôi ! ex ko được đâu ! mấy diễn đàn hacker chia sẽ nhơn nhỡ

thichchoi

Junior
Reactions
32
MR
0.001
Chat with me via Skype
+hoặc rủ đứa bạn đến nhà cho nó uống nhiều nước, đợi nó đánh xong pass chưa kịp enter bùn đi vệ sinh là mình tranh thủ chôm lun

vậy cho mềnh hỏi để làm thế nào cho nó khát nước và muốn uống nhiều nước ( chẳng có nhẽ mềnh cho nó ăn nhều muối)

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
cái này biết rồi, lúc trước cũng test 1 vài soft hiện password, cũng còn OK :D mà bác hơi gan khi post thread này đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom