SCAM Hack acc DLE

kaka2012

Newbie
Reactions
13
MR
0.041
Anh em cẩn trọng... pro forum đã hack nick 1 số DLE của mình, rất có thể bằng cách cho anh em reg nick vào site nó rồi nó ăn luôn:anh em có info thêm của nó pub cho anh em tránh. người việt nam với nhau mà cũng lắm thằng ăn bẩn nhỉ.

info nó:
"thanh le hoang" <[email protected]>, [email protected], IP:113.162.207.222
nick yahoo thanhkhung22
Dien thoại : 0909424287

chắc nó hận thằng nào hack acc nó giờ lại hack lại acc anh em mình:
http://mmo4me.com/showthread.php?89684-Can-tim-chu-nhan-mail-huyenthanh771yahoocom
anh em cẩn thận changer pass đi.

Last edited by a moderator:
allsoftmac.com , site nó đấy cậu

Mình quen với bác đó, acc của pro do một người khác đem sell lại, chứ a ấy ko phải di hack cua bạn.Còn người sell acc mình ko thể nói ra dc.

Mềnh cũng đã từng bị thằng [email protected] gì đó hack một cơ số acc, hack xong thì nó để đây đến giờ vẫn ko thấy có bài mới. Mail xin lại thì *** cho. Giờ kinh nghiệm, mỗi acc 1 pass, có trời cũng ko hack nổi. =))

Trước đây vài ngày toàn bộ acc dle của mình bị mail [email protected] hack hết toàn bộ. nên mình có vào box small sale và thấy có một số bạn sale acc dle nên mình có mua một số acc của người đó. mình ko đi hack ai cả và cũng ko biết hack là gì. bạn có thể tin hay ko tin tùy bạn.

Trước đây vài ngày toàn bộ acc dle của mình bị mail [email protected] hack hết toàn bộ. nên mình có vào box small sale và thấy có một số bạn sale acc dle nên mình có mua một số acc của người đó. mình ko đi hack ai cả và cũng ko biết hack là gì. bạn có thể tin hay ko tin tùy bạn.

vậy bác mua của ai, show cho ae xin cái info, e chỉ bít bác đang dùng acc của e

bạn vào box mall trade tim muc sale acc site dle se biet duoc nguoi đó. và còn một phần nửa nếu mình hack acc của bạn mình sẽ ko đem đi post để bạn tìm ra info của minh đâu. không ai điên để làm vậy cả. dân hack acc hình như chủ yếu để đem đi bán chứ ko ai đem đi post cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back