Airdrop H2S - Kèo Thơm Token x Huobi ECO-Chain AIRDROP - 0,2 H2S TOKEN / 200$, nhiệm vụ cực đơn giản

Thaib181

Junior
Reactions
6
MR
0.001

HOUBI ECO Chain là gì?​

Huobi ECO Chain là sản phẩm đầu tiên trên Huobi Open Platform, đây là một public blockchain đầu tiên trên phi tập trung, hiệu suất cao cùng với tiết kiệm năng lượng. Đồng thời, Huobi ECO Chain cũng tương thích với các smart contracts và hỗ trợ các transactions với một hiệu suất cao.

Token của Huobi ECO Chain là HT dùng để thực hiện cơ chế đồng thuận HPoS. Theo dự án, mục tiêu của Heco là sẽ tiếp tục cải thiện những khuyết điểm cũng như hỗ trợ Ethereum blockchain bằng các Layer 2.

Hiện tại, Basis Gold là dự án Stablecoin (Algorithm Stablecoin) đầu tiên trên Heco.
Hướng dẫn chi tiết cho anh em:

1 . Vào https://bitkeep.org/ down và tạo ví về đt, mở 1 tài khoản ví ECO, copy mã ví ECO

2. Vào Trang chủ AirDrop dán mã ví ECO vào, ấn vào tham gia

3 Trả lời QUIZ đơn giản - Đáp án :

Q1.Will algorithmic stabilizers succeed?
? Yes

Q2.Which of the following is not an algorithm stabilization coin?
? USDT

Q3.Who will be the chairman of FED on the chain?

? Me

4. Vào TELEGRAM của ECO : https://t.me/H2OCASHbot?start=invitation1142720624 làm nhiệm vụ ( các nhiệm vụ rất đơn giản )

5. Follow link Telegram của Huobi Eco Chain ( 2 group)

6. Done

Thời gian kết thúc Airdrop : Khi đủ 100.000 người nhận

cập nhật cho ae hiện tại có khoảng 94000 người tham gia rồi nên aridrop sẽ kết thúc sớm thôi, kèo này ko phải đợi lâu nữa đâu

đký xong nhận đc có 0.1
nó bắt tgia volunteer gì đó nhập địa chỉ tele, wechat, kakao gì mà nó ra cái QR này, quét bằng wechat xong nó join vào nhóm wechat, rồi bấm tiếp ko thấy gì nữa, nhiệm vụ chưa hoàn thành nên chưa đc thêm 0.1 nữa, vậy làm tiếp như nào cụ?

đký xong nhận đc có 0.1
nó bắt tgia volunteer gì đó nhập địa chỉ tele, wechat, kakao gì mà nó ra cái QR này, quét bằng wechat xong nó join vào nhóm wechat, rồi bấm tiếp ko thấy gì nữa, nhiệm vụ chưa hoàn thành nên chưa đc thêm 0.1 nữa, vậy làm tiếp như nào cụ?
View attachment 166718

đký xong nhận đc có 0.1
View attachment 166718
wechat của em chưa đủ 6 tháng chưa quét mã đc nên e ko liên kết cũng ko rành, nhưng bữa em xem kèo này cũng chỉ có 0.2 H2S thôi bác ơi, xong rồi thì chờ khi nào đủ 100.000 người tham gia thì nó sẽ thông báo trả thưởng thôi
mà bác chờ mai rồi vào con bot trong tele gõ Balance để check lại xem, hôm qua lúc mới john em cũng 0.1 mà hôm nay chưa mời ref đã lên 0.5

Last edited:
wechat của em chưa đủ 6 tháng chưa quét mã đc nên e ko liên kết cũng ko rành, nhưng bữa em xem kèo này cũng chỉ có 0.2 H2S thôi bác ơi, xong rồi thì chờ khi nào đủ 100.000 người tham gia thì nó sẽ thông báo trả thưởng thôi
mà bác chờ mai rồi vào con bot trong tele gõ Balance để check lại xem, hôm qua lúc mới john em cũng 0.1 mà hôm nay chưa mời ref đã lên 0.5
vậy chắc do nó chua update ngay.
lúc quét qr xong nó có hiện tbáo thành công, chắc là đc, để đợi xem sao

vậy chắc do nó chua update ngay.
lúc quét qr xong nó có hiện tbáo thành công, chắc là đc, để đợi xem sao
em còn ít kèo thơm định lát up, bác tham khảo ưng kèo nào thì ref ủng hộ, có nhiều kèo được anh em chưa sẻ trên này rồi nhưng ít hướng dẫn chi tiết cho newbie mà e thấy mấy kèo này thơm quá nên định share chi tiết kiếm ít ref

em còn ít kèo thơm định lát up, bác tham khảo ưng kèo nào thì ref ủng hộ, có nhiều kèo được anh em chưa sẻ trên này rồi nhưng ít hướng dẫn chi tiết cho newbie mà e thấy mấy kèo này thơm quá nên định share chi tiết kiếm ít refView attachment 166721
mấy món này em join hết rồi mà :D, chưa thấy xiền đâu :D

mấy món này em join hết rồi mà :D, chưa thấy xiền đâu :D
balance trong kèo h2s của bác nó lên chưa, thằng này đúng là do update chậm ấy bác ạ, hoặc là do sao đấy em cũng chưa hiểu cách tính của nó luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom