gurunanakinvestments.com- mới cứng luôn

HoangPhuc

Junior
Reactions
15
MR
0.050
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này theo ý kiến của mình là ngon. Vì click vài phút là có thể rút tiền về PERFECT MONEY còn PayPal thì lâu hơn chút. Vì mấy bữa trước nó có giới hạn rút (No Min pay), tuy nhiên hôm nay (17-10-2013) nó có giới hạn cho PERFECT MONEY là 0.01$ và Pay Pal là 0.7$ (vì do có phí chuyển tiền).
Một ngày bạn có 4 ads 0.01, và tầm 4 ads 0.0005. Ngoài ra bạn còn có thể chơi Grid để trúng thưởng. Hơn nữa sau khi click đủ ads và chơi hết 30 lần Grid bạn được nhận thêm bonus là 0.02$. Tổng một ngày bạn có thể kiếm được 0.062$ và rút về tài khoản PERFECT MONEY luôn. Mình không có tài khoản Per nên chưa rút thử. Các Bạn vào đăng ký và rút tiền luôn xem nào!
http://www.gurunanakinvestments.com/?ref=p1368

haha5lan

Hero
Reactions
765
MR
0.001
mới dc paid 0.17 PM :),paid nhanh
The amount of 0.17 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3769341->U2673452. Memo: YOUR PAYOUT FROM GURU NANAK INVESTMENTS. PLEASE POST IN THE FORU

Tiền kiếm được 1 ngày ngang ngửa Probux, mà tiền lại về ngay, up lên cho bạn nào chưa biết. Chơi ngay thôi, tiền chuyển về luôn thì không sợ mất công click nhé

Các bạn cùng tham gia chơi site này nhé. Ước gì site nào cũng như site nayf~0,06$/ vài phút kích. Có trăm trang như thế thì có phải bão 20/10 gặp lô cốt rồi không!

cái site thật là láo. member lần đầu rút 0.01$, lần sau yêu cầu min pay là 50$ @@. cho nên ai đang chơi site này khoan rút vội, kẻo sau này min 50$ thì chờ hơn 1 năm mới đủ để rút nhé :D

Đúng là tiền của nó không dễ ăn anh em ạ. Với tài khoản chưa nâng cấp, nó chỉ ko giới hạn rút lần đầu. Lần sau tận 50$. Anh em cứ chiến thôi. Được ít tiền thì rút về. Ăn xổi thôi! Khó chiến lâu dài với nó được!

Last edited:
Cập nhật thứ 4 ngày 23/10/2013. Thành viên free vẫn rút min lần 1 là 0,01$, lần 2 là 50$...Nói chung anh em chơi thì cứ chơi, được thì ta ăn, ko được ta én, ko nên ham hố đầu tư nâng ác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week