Request GunbotVN mời ông lamgiauto vào đây đối chứng về việc ông nói GUNBOT scam!!!

Thôi bớt ngu đi :)) lớn rồi 3x tuổi rồi mà như đàn bà :)) người ta đưa dẫn chứng thiết phục có cần t lôi cã điễn dàn gunbot vào chử cho ngốc đầu không nỗi không óc bò chỉ cần 1 vài bài viết nói về cái ico với mlm lừa đảo của m bên goup đó coi như cã thế giới điều biết nhé. Ngồi ở ao làng câu ref đi dừng tỏ ra mình ngu nữa để anh chị e toàn thế giới phải cười

Đừng cố bắt chước con Bella suốt ngày lôi tất cả mọi người trên thế giới ra mà xem trong khi ekip không có nhé!

Miễn phí sao trang web m đi uy động vốn thế :)) miễn phí sao goup nào của m cũng sặc mùi ref thế nói phải thật lòng chứ học trò hay thành viên trong goup m qua đây nó thấy được nó cười vô mặt đó
Web nào của tôi huy động vốn nói ra xem nào. nói càng quá.
Và một điều là đây là đại gia định của tôi. tôi gắng bó từ xưa đến giờ. Chính vì thế những gì không tốt cho gia đình thì tôi cảnh báo. Tôi là khách hàng không lớn nhưng cũng thuộc hàng khá bên đó mà tụi ông đối xử thế thì những người khác xem ra gì. Tấm thân nhỏ bé cảnh báo đại gia đình vậy thôi.

Thôi bác @lamgiauto đôi co vs cái tập đoàn clone nick làm gì, bt thì chả đời nào reg nick vào 4r đóng góp chia sẻ cái gì cả, có biến cái lũ lượt reg nick vào chửi bới mà toàn lời lẽ sửu nhi. Để dành thời gian sức lực đi kiếm $ thôi bác, tranh cãi mất thời gian. À mà cái skill ăn sóng hồi sau cú pump bác share hiệu quả phết, mới húp đc 2 cú liền :D

Thôi bác @lamgiauto đôi co vs cái tập đoàn clone nick làm gì, bt thì chả đời nào reg nick vào 4r đóng góp chia sẻ cái gì cả, có biến cái lũ lượt reg nick vào chửi bới mà toàn lời lẽ sửu nhi. Để dành thời gian sức lực đi kiếm $ thôi bác, tranh cãi mất thời gian. À mà cái skill ăn sóng hồi sau cú pump bác share hiệu quả phết, mới húp đc 2 cú liền :D

Thôi vậy cũng đủ rồi. Mod nào đi ngang clone giúp. CŨng để đường cho họ làm ăn. không nói nữa

Thôi vậy cũng đủ rồi. Mod nào đi ngang clone giúp. CŨng để đường cho họ làm ăn. không nói nữa

Cơ bản ghét cái thái độ ấy bác!
Em tham gia group 8 năm nay chưa nói 1 lời nào!
Đi qua nhìn ngứa cả đ*t!
Đúng là mấy thằng trẻ con y như lời nó tự quảng cáo!

Mình đã từng lên bờ xuống ruộng, sml vì chơi dice. Sau làm offer 1 thời gian, nhưng sau đó nhờ coin mà mình có chút vốn trong tay. Và chính bac lamgiauto đã đưa mình đến với coin. Mình đã theo dõi group bác ấy trên telegram 1 thời gian dài. Bác ấy chia sẻ những kiến thức rất bổ ích. Cảm nhận là 1 người rất nhiệt tình với anh em.

Đã lâu rồi, mình out khỏi telegram nên ko biết tình hình dạo này thế nào

Sẵn đây cảm ơn bác 1 tiếng. Và cũng là để củng cố cho uy tín của bác. Hy vọng bác giữ đc năng lượng để tiếp tục hổ trợ anh em newbie.

giờ cứ theo cam kết mới đầu mà phang, tranh luận thế này khi nào xong. :D
Thằng đàn bà lamgiauto này nó cần biết cam kết là gì? Lúc chơi thì nó nâng bi người ta. Nó chơi ngu phá cách đi cắt lỗ lúc đang dump thì hỏi ai??? Mày cho tao số điện thoại để tao gọi đối chất với mày xem mày và ghi âm cho cả group nghe. Tao sẽ chứng minh cho mày GUNBOT KHÔNG THỂ LỖ! Trừ thằng ngu như mày nhảy vào phá giữa chừng.
P/S:
Đàng hoàng hay không thể hiện ở cách sống. Mày sống ko đàng hoàng bằng đàn bà.

Thằng đàn bà lamgiauto này nó cần biết cam kết là gì? Lúc chơi thì nó nâng bi người ta. Nó chơi ngu phá cách đi cắt lỗ lúc đang dump thì hỏi ai??? Mày cho tao số điện thoại để tao gọi đối chất với mày xem mày và ghi âm cho cả group nghe. Tao sẽ chứng minh cho mày GUNBOT KHÔNG THỂ LỖ! Trừ thằng ngu như mày nhảy vào phá giữa chừng.
P/S:
Đàng hoàng hay không thể hiện ở cách sống. Mày sống ko đàng hoàng bằng đàn bà.
Chuẩn phết a ới

Thế cái web bettertrade.lamgiauto của m là cái gì thế m k kiêu gọi vốn sao có các gói thế

Chuẩn phết a ới

Thế cái web bettertrade.lamgiauto của m là cái gì thế m k kiêu gọi vốn sao có các gói thế
web đó bỏ máy năm nay ko hoạt đồng rồi cha. tool cho ae xài miễn phí

và một điều nữa là niềm tin mình đặt ở đó là tụi nó nói bot có khả năng tránh bão, tự động setup khi có bão nên không bao giờ lỗ. thế nên mới tự tin là yêu hết mình. đến khi bão nhẹ là đã đu đỉnh rồi. bão mạnh nó đu hết máy trăm coin hết vốn làm lỗ nặng. nên khuyên ae đừng nghe lời dụ dỗ.
Trade k bao giờ lỗ thì huy động a chị e họ hàng cô gì chú bác 3 đời tổ tông cùng cắm sổ đỏ mà trade chứ đi sell cái bot làm gì. Câu này nghe hơi ảo ảo. Là bên gunbot nói hay do bác tự nói vậy:D:D:D:D

web đó bỏ máy năm nay ko hoạt đồng rồi cha. tool cho ae xài miễn phí
Minh chưa lội hết tát cả trang mà thấy như sau: bác lớn tuổi, có tiền mà suy nghĩ còn hẹp nhỉ?
Cái gì cũng có rủi ro của nó chứ? có bot thì giảm bớt nhưng không có nghĩa là triệt để hoàn toàn rủi ro.
Bên người ta (coder và seller) làm bot giúp bác tự động hoá và chưa kể dịch vụ lại tận nách luôn rồi còn phàn nàn gì nữa hả bác?
Nếu có con bot nào mà cam kết 100% lời thì chả có thằng nào ngu mà đi bán dịch vụ hết, nó bán nhà dep vào cho con bot lấy lời không sướng hơn à?
Đã trade coin thì phải chấp nhận rủi ro chứ không phải lúc lỗ thì đổ thừa còn lời thì im im + nịnh bợ. Nếu bác cảm thấy không chịu đc rủi ro thì bác không nên trade coin làm gì vì đó là bản chất của nó rồi.
Em không lớn bằng bác, không giàu bàng bác nhưng chỉ thấy buồn cười vì cách cư xử của bác thôi. :)

Ka ka. tui report lý do bọn nó dịch vụ hỗ trợ kém, làm ăn ko như cam kết. đối xử tệ với khách hàng. thách thức report . còn tui chưa kêu ca trade lỗ lãi nhé.

Minh chưa lội hết tát cả trang mà thấy như sau: bác lớn tuổi, có tiền mà suy nghĩ còn hẹp nhỉ?
Cái gì cũng có rủi ro của nó chứ? có bot thì giảm bớt nhưng không có nghĩa là triệt để hoàn toàn rủi ro.
Bên người ta (coder và seller) làm bot giúp bác tự động hoá và chưa kể dịch vụ lại tận nách luôn rồi còn phàn nàn gì nữa hả bác?
Nếu có con bot nào mà cam kết 100% lời thì chả có thằng nào ngu mà đi bán dịch vụ hết, nó bán nhà dep vào cho con bot lấy lời không sướng hơn à?
Đã trade coin thì phải chấp nhận rủi ro chứ không phải lúc lỗ thì đổ thừa còn lời thì im im + nịnh bợ. Nếu bác cảm thấy không chịu đc rủi ro thì bác không nên trade coin làm gì vì đó là bản chất của nó rồi.
Em không lớn bằng bác, không giàu bàng bác nhưng chỉ thấy buồn cười vì cách cư xử của bác thôi. :)
ko đọc hết lý do thì đừng nên nóng nảy nhé. Tui tin theo lúc trước vì tụi nó nói ngon nói ngọt về dịch vụ, sau này mới vở lẽ ra nhé. như yêu lầm vậy. người ta dụ dỗ tôi vào tình yêu...:D

Trade k bao giờ lỗ thì huy động a chị e họ hàng cô gì chú bác 3 đời tổ tông cùng cắm sổ đỏ mà trade chứ đi sell cái bot làm gì. Câu này nghe hơi ảo ảo. Là bên gunbot nói hay do bác tự nói vậy:D:D:D:D
bên gunbot phán trade robot không bao giờ lỗ nhé.

Cây muốn lặng mà gió chẳng yên. vào chửi là đây đối đáp tới năm sau cũng được nhé.

bên gunbot phán trade robot không bao giờ lỗ nhé.
Thế ai nói gì đại ka cũng tin à? Quảng cáo trên Tv, gói mì tôm nào cũng có vài 3 con tôm to đùng, thịt xương ăn nhòe k hết, mà bóc ra có con tôm quái nào đâu. Không lẽ cũng đi kiện mì tôm lừa đảo?

Thế ai nói gì đại ka cũng tin à? Quảng cáo trên Tv, gói mì tôm nào cũng có vài 3 con tôm to đùng, thịt xương ăn nhòe k hết, mà bóc ra có con tôm quái nào đâu. Không lẽ cũng đi kiện mì tôm lừa đảo?
THế mới report cho ai cũng biết mà đừng tin vội. đã nói là mình test cho ae đi sau cảnh giác mà lại. :)

Cai mình cần là lời xin lỗi vì cách phục phục khách hàng mà chưỉ bới, banned khách hàng, ko hỗ trỡ. tiền mồ hơi nước mắt chứ đâu phải là bán cho người ta xong lại đẩy ra và ko một lời từ biệt như vậy ai mà ko tức.

Cai mình cần là lời xin lỗi vì cách phục phục khách hàng mà chưỉ bới, banned khách hàng, ko hỗ trỡ. tiền mồ hơi nước mắt chứ đâu phải là bán cho người ta xong lại đẩy ra và ko một lời từ biệt như vậy ai mà ko tức.
Thôi bình tĩnh bác ơi, đã bất đồng quan điểm thì ai cũng bênh vực lập luận của mình đến cùng thôi. Một topic toàn acc mới được vài post, thậm chí acc today, yesterday thế này thì bác vào cãi làm gì nữa cho mệt. Ko yêu trả dép đi về, mỗi người 1 cách nhìn nhận, nghỉ cho khỏe người chứ vô cãi lộn thế này cũng được gì đâu. Vài hôm Mod cũng close ấy mà, dành thời gian tìm kèo kiếm xèng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom