Suggest Gửi tiền từ Viettinbank về VietCombank thì bao lâu mới nhận đc tiền nhỉ ?

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.043
Vì chưa chuyển khoản từ bank này đến bank kia, ko rõ bao lâu thì mới nhận đc tiền nên mong các bác giải thắc mác cho em câu hỏi như tít ạ
Thank các bác

khác bank thì sáng gữi thì chiều nhận qua 5h chiều thì ngày hôm sau nhận

trong internet banking, chọn chuyển tiền qua Thẻ, điền số thẻ thay vì số tài khoản, nhận đc ngay sau khi hoàn thành

Vì chưa chuyển khoản từ bank này đến bank kia, ko rõ bao lâu thì mới nhận đc tiền nên mong các bác giải thắc mác cho em câu hỏi như tít ạ
Thank các bác

Bạn chuyển qua số thẻ thì sẽ đến ngay lập tức.
Bạn có thể chuyển qua số thẻ khác ngân hàng và đến bên kia ngay lập tức nếu hai bank ở trong cùng hệ thống SmartLink

chuyển số thẻ nhận đc ngay. phí có 9k thui. So với dịch vụ đổi tiền thì vẫn nhẹ hơn nhiều.

Chuyển qua số thẻ hình như yêu cầu có IBanking mới được thì phải, bữa nghe em Timo nói vậy :D

Chuyển qua số thẻ hình như yêu cầu có IBanking mới được thì phải, bữa nghe em Timo nói vậy :D
Timo là ai - ở đây có Tý nổ thôi :eek:

Bạn chuyển qua số thẻ thì sẽ đến ngay lập tức.
Bạn có thể chuyển qua số thẻ khác ngân hàng và đến bên kia ngay lập tức nếu hai bank ở trong cùng hệ thống SmartLink
Số thẻ là dải số ghi trên mặt trước của thẻ đúng không bạn?

ĐÚng rồi bạn

giờ , mình ngại nhất các bên thứ 3 giao dịch ngân hàng dạng như timo ( hoặc 1 dạng gì gì mới ra mà khuyến mãi mỗi người 100k khi đăng ký :()
cứ login thẳng vào web ngân hàng rồi chuyển trực tiếp cho lành :oops:

khoản trong ngay

Bây giờ chuyển liên ngân hàng nhận khá nhanh, sau 15h thì không cho chuyển. Phí 11k
Chính xác là tiền chuyển qua ngân hàng nhà nước, sau 15h thì không vô kịp sang bank kia đâu, chờ sáng hôm sau.
Nếu sai tk hoặc tên, thì tiền hoàn trả lại.

Còn chuyển lúc nào cũng ok.

Tuy nhiên các bạn bên trên chia sẻ, bạn có thể xài số thẻ thì instant (cung hệ thống như smartlink) thay vì xài số tk.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom