Gửi nhận tiền payza

SellPay

Junior
Reactions
140
MR
0.000
Các bác cho em hỏi payza personal chưa veri có gửi tiền cho tài khoản khác được không ạ. Thanks!

Các bác cho em hỏi payza personal chưa veri có gửi tiền cho tài khoản khác được không ạ. Thanks!
gửi dc, nhưng mà có giới hạn. tầm vài trăm. tốt nhất là ver đi gửi thoải mái

Nó limit khoảng $500 cho 1 tháng nếu bác chưa ver

gửi dc, nhưng mà có giới hạn. tầm vài trăm. tốt nhất là ver đi gửi thoải mái
bác sao mình vô ver nó bằng thẻ visa nó ghi là không hỗ trợ tiền về việt nam là sao bác , có cách nào ver đc ko bác

bác sao mình vô ver nó bằng thẻ visa nó ghi là không hỗ trợ tiền về việt nam là sao bác , có cách nào ver đc ko bác
nó ver = ID + hóa đơn điện/nước or sao kê ngân hàng

dùng lâu dài tốt nhất nên veri

nó ver = ID + hóa đơn điện/nước or sao kê ngân hàng
bác ơi hóa đơn điẹn nước là m dùng TK VCB của m thanh toán hóa đơn điện nước hả.
con Sao khê ngân hàng là sao khê thanh toán của thẻ Visa à. m gửi ảnh nộp tiền vào thẻ cho nó không được.
còn mặt sau của thẻ nó toàn báo là không có ai giúp m với

bác ơi hóa đơn điẹn nước là m dùng TK VCB của m thanh toán hóa đơn điện nước hả.
con Sao khê ngân hàng là sao khê thanh toán của thẻ Visa à. m gửi ảnh nộp tiền vào thẻ cho nó không được.
còn mặt sau của thẻ nó toàn báo là không có ai giúp m với
1. Ver = id là chứng minh nhân dân, chup hoặc scan ở chế độ 300+pdi
2. Ver bằng hóa đơn hoặc sao kê ngân hàng ( chọn một trong hai)
Đây là bằng chứng để chứng minh HỌ TÊN và ĐỊA CHỈ của bạn là có thật ( ưu tiên sao kê ngân hàng); vì vậy trên hóa đơn hoặc sao kê ngân hàng phải có :
- Họ tên thật rõ ràng
- Địa chỉ
Hai chỉ tiêu này phải trùng với thông tin trên CMND cung cấp ở bước 1
Ngoài ra, hóa đơn hoặc sao kê là phải mới ( hoặc không quá 6 tháng, nhưng thường thì lấy 1 hoặc 2 tháng gần nhất)

có bác nào có payza bán không . e cần mua 1 ít plss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back