Gửi: BQT diễn đàn: Một chút cho forum thêm hoàn thiện...

Status
Not open for further replies.
tớ có ý kiến như sau:
tớ nghĩ nên có 1 box chia sẻ cho thành viên forum, hoặc lập ra mục nhật kí cho các thành viên (giống như bên vn-zoom zị ak) , ở mục này các thành viên sẽ chia sẻ nhữg cảm xúc của mình giống như status vậy nhưng đôi khi bạn ko mún ai đó đọc đc stt của mình :binhsua117: thì có thể đưa lên mục này. như vậy mọi người trong forum đc chia sẻ nhiều hơn và gắn bó hơn. vì đời sống tinh thần là quan trọgn mà ;) :binhsua122:
đó là ý kiến của tớ, bạn nào ủng hộ thì cùg góp ý ko thì cũng đóng góp ý kiến. đừg chém tớ nhé

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
chém
đây ko phải là một mạng xã hội...thanh status ko cần thiết lắm

Sao k? dc đấy.vote.k cần thiết lắm nhưng thêm vào củng hay.mà nó củng giống trang cá nhân thui.4r ta có ruì ma

Upvote 0

vip8shark

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
ác. tớ đâu có ý kiến phải thank stt. cm nói lên cảm xúc thôi bạn à, còn thanks thì quyền của mọi người mà.

Upvote 0

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
Box chat đó cũng được mà ,mình có thể nói chuyện trên trời dưới biển cũng được mà .Ví dụ như bác lấy cái Title "Buồn quá, có ai chửi nhau với tôi không "

Upvote 0
Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Trang web dựa trên là 1 trang web hoạt động mmo ko phải trang mạng xã hội bạn à, nếu relax đã có box chat và status thì cũng đã có topic chat ở đây bao rộng nên bạn cũng có thể lập topic như bạn muốn trong box chat
Cảm ơn đóng góp của bạn
Thân

Upvote 0
à mà tớ xin lỗi, tớ mới tìm thấy 2pic stt của bạn hum ni là j trong 4r rồi, k cần thiết làm cái này nữa. nhưng sao chỉ hạn chế là 3 lần cm zị

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week