Group PPD traffic thực

RaDi

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Bạn đã bao h có ý muốn chuyển sang traffic thực!
Mình đã tham gia offer đc 1 thời gian cũng tương đối lâu,GPT PPD site việt có,nhưng offer h không còn thời hoàng kim như ekt thời xưa vì số lượng tham gia quá đông,và chắc các bạn cũng biết độ ổn định là rất khó
(GPT thì may mắn thì tìm dc site ngon thì tạm tạm còn không thì chắc cũng khó kiếm ăn,chính vì vậy ô nào kiếm dc site ngon qua dc prox thì không bao h share cả PPD cũng thế,nên nhiều bận newbie mới vào đòi hỏi share site (sẽ chẳng có ai làm điều đó vì chỉ tự hại mình mà thôi ví như SO chẳng hạn)
Siste việt thì độ cày cuốc ko phải nói và đó là còn may mắn nếu bạn gặp admin tử tế,nhưng cho dù admi có tử tế thật nhưng net die chẳng hạn thì chắc cũng không thẻ trả đủ cho bạn được (Mình cũng đang là admin ít site việt nhưng đã bỏ một thời gian dài không còn hoạt động từ lúc chuyển sang traffic thực),và hiện nay PPD có vẻ là dễ kiếm $ nhất nhưng liệu đến cuối tháng có dc pay hay không đó còn là vấn đề :)
,
Vậy traffic thực là hướng lâu dài,ai cũng biết điều đó
Nhưng sẽ có một số câu hỏi đặt ra là:
  • Bắt đầu traffic thực thế nào?
Bạn nào ở trong group mình sẽ có bài viết chi tiết từng bước bạn phải làm gì,tất nhiên nếu bạn có thể phát huy thêm nhiều ý tưởn,hay am hiểu lập trình,đặc biệt những bạn đã từng tham gia Aff clinkbank thì thuận lợi lớn
  • Traffic thực phải mất một thời gian dài mới có $?
Tùy hình thức traffic thực của bạn,có một số hình thức bạn sẽ nhận $ được chỉ vài ngày sau khi làm,có khi một tháng hoặc có khi vài tháng :D tùy vào điều kiện bạn có thể bắt đầu từ dễ để kiếm vốn(nhưng điều quan trọng là gần như chắc chắn sẽ nhận được tiền từ nét không phải thấp thỏm cuối tháng có được pay hay không)
  • Traffic thực kiếm được ít $ hơn cheat?
Nếu như bạn cheat có hệ thống 1 admin với hàng đống group thì điều đó có thể,nhưng nếu solo thì mình đảm bảo về lâu về dài traffic thực kiếm được nhiều $ hơn và không phải thức đêm mệt mỏi cày cuốc nhiều như cheat.

Hiện tại mình đang chủ yếu traffic bằng YT và web: mình sẽ hướng dẫn cách bạn làm video ,chọn niche,cập nhật niche hot,làm landingpage làm web,..........nếu bạn nào đạt được thu nhập tốt và muốn làm thêm web thì mình có thể hướng thêm về GSA
Yêu cầu:
-Bạn có thể làm có thể làm ref mình hay không cũng được chủ yếu trao đổi kinh nghiệm là chính vì ref PPD thường không cao
-Số lượng ban đầu: 20 bạn trao đổi kinh nghiệm giữa các thành viên
-Có mong muốn làm traffic thực không cheat choát,chăm chỉ cần cù là yếu tố cần có
-Học phí:Như đã nói ở trên bạn không mất một khoản chi phí nào,nhưng nếu bạn có điều kiện thêm thì chỉ tốn ít $ VPS còn GSA thì mình khuyên bạn chưa nên đầu tư khi chưa có kinh nghiệm(nói tóm lại bạn có thể bắt đầu từ số 0)
Bạn nào tham gia để lại thông tin
Lĩnh vực tham gia trên mmo(mình không giới hạn offer vì là traffic thực nên kiến thức cheat choát thực sự không cần thiết nên bạn nào capcha hay PTC đều có thể tham gia)
email để mình liên lạc gửi thông tin về group

PS:/Bác nào không tham gia xin đừng vào spam tránh loãng topic,Thân ái và quyết thắng :)

Update: do có quá nhiều bạn tham gia nên mình sẽ thay đổi cách hướng dẫn(sent trong mail các bạn)
Hiện tại vì group đã quá đông nên tạm thời mình dừng lại tại đây đợt tới sẽ tiếp tục tuyển nha mọi người

Last edited:
Ghê zị :D Pro quá

ủng hộ thớt... mình cùng suy nghĩ... real traffic tuy khó nhưng nó sẽ là mối lợi lâu dài và thêm cái đỡ xì trét !^^ :)

ủng hộ cái này. trước cũng tìm hiểu real 1 time. nhưng chưa đi tới đâu. mong ddc học hỏi trong group. mail [email protected]

Cho mình 1 slot tham gia group với, đang chiến ptc lẫn offer, thanks
[email protected]
yh: phuocvo4601

Hi cậu cho mình xin 1 slot nhé. mail của mình là [email protected]. đã chiến offer được 2 năm. siêng năng, cần cù, rất chăm chỉ :D. mong muốn đuộc tìm hiểu traffic thực
yahoo: satthuhoahongnho.

Chân thành và cảm ơn cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week