VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

em newbie cho hỏi phát là chạy jingling/hitleap web với máy US1 thì ngày đc bao nhiêu nhẩy ?
Nếu chạy jingling thì bạn có thể chạy được 4 links ( 2 users) - 1-2k/link. Còn hitleap thì mình ko rõ lắm.

Check SSH được không bạn ?
Không phải scan nhé
Hiện tại thì bên mình ko có VPS loại này, vì check SSH failed thì vẫn bị report như thường. Thanks!

bác cho mình hỏi, vps gói nào hỗ trợ render video ko?? mình render bằng sony vegas, và camstastudio, ko render 3d chỉ render 2d thui

bác cho mình hỏi, vps gói nào hỗ trợ render video ko?? mình render bằng sony vegas, và camstastudio, ko render 3d chỉ render 2d thui
Nếu render dùng CPU nhiều thì bạn có thể thử các gói SEO VPS bên mình, cấu hình cao và nhiều resources.
Thanks!

Nếu render dùng CPU nhiều thì bạn có thể thử các gói SEO VPS bên mình, cấu hình cao và nhiều resources.
Thanks!
bác có online yahoo không, cho mình hỏi thêm về vps với

bác có online yahoo không, cho mình hỏi thêm về vps với
Bạn PM giúp mình 1 trong 2 nick Yahoo ở post #1 nhé.
Thanks!

Mua 1 con SEO VPS và 2 con WIN, chất lượng SSD rất tốt.....Khá hài lòng, chỉ còn downtime tốt thì sẽ ủng hộ thêm.

Mua 1 con SEO VPS và 2 con WIN, chất lượng SSD rất tốt.....Khá hài lòng, chỉ còn downtime tốt thì sẽ ủng hộ thêm.
Rất cám ơn bạn đã ủng hộ dịch vụ!

Mình order con 8$ giờ nâng cấp cấu hình giống con 28$ được không bạn? Xài hơn 1 tháng rồi mới biết dịch vụ VPS của người Việt

Mình order con 8$ giờ nâng cấp cấu hình giống con 28$ được không bạn? Xài hơn 1 tháng rồi mới biết dịch vụ VPS của người Việt
Bạn mở giúp mình 1 ticket để bên mình check nhé. Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,652
Latest member
nhattan999
Back
Top Bottom