SCAM Grandbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

ử đúng rồi, thì đến khi đạt dc thì tắt đi còn gì? nó khác với việc tất khi chưa đạt dc.
vô hiệu hóa cho đến khi đạt được 500 RR thì ko vô hiệu hóa nữa
Ví dụ về việc sử dụng until: She fell asleep until they reached NXA in Arkansas => ngủ cho tới khi đến được NXA thì ko ngủ nữa

Em phải hiểu thế này nhé. Mặc định là disable và các nó muốn truyền đạt là enable khi nào nhé. Nhưng thay vì nó nói enable từ 1- 500RR thì nó lại nói là disable khi đạt 500RR nghĩa là từ 1 -500 bật.
dísable cho đến khi đạt được 500RR chứ ko phải là khi đạt được 500RR, 2 cái này nó khác nhau chứ anh.
ví dụ: tôi không ngủ được cho đến khi uống thuốc ngủ, nghĩa là trước đó là không, còn cho đến khi đó sẽ là có.

vô hiệu hóa cho đến khi đạt được 500 RR thì ko vô hiệu hóa nữa
Ví dụ về việc sử dụng until: She fell asleep until they reached NXA in Arkansas => ngủ cho tới khi đến được NXA thì ko ngủ nữa

Anh cũng dịch giống chú đó, nhưng ko hợp đâu Em và Anh nói là cái anh đưa ko liên quan đến tips Grandbux viết nhé.

Các bạn sao không biết chứ mình thì tạm Disable cái đã, tất cả tiền bọn ref làm được đổ vô đầu tư mua ref mới chứ để auto nó trù nhiều quá còn không được bao nhiêu, chỉ khi thằng nào sắp hết hạn mà ngon thì gia hạn thêm 15 ngày cho đỡ chi phí, thằng nào dở thì cho ra rìa,. Đến khi nào lên cao rồi tính tiếp, mình nghĩ như vậy sẽ lên nhanh hơn

mình đang có thắc mắc về giá của RRs. Hiện mình đang có 276 RR => giá 1 RR là 0.19. Mình muốn thuê thêm 100 RR nữa thì giá thuê sẽ là 0.19*100= 19$ hay 0.19*24 + 0.21*76 = 20.52$ (vì khi đạt 300 RRs thì giá 1 RR là 0.21$) ?

mình đang có thắc mắc về giá của RRs. Hiện mình đang có 276 RR => giá 1 RR là 0.19. Mình muốn thuê thêm 100 RR nữa thì giá thuê sẽ là 0.19*100= 19$ hay 0.19*24 + 0.21*76 = 20.52$ (vì khi đạt 300 RRs thì giá 1 RR là 0.21$) ?
cứ tính từ mốc bạn đang đứng rồi nhân lên bạn nhé.
thuê thêm 100RR, 200RR cùng lúc đó thì cũng nhân 0.19 thôi :D
nhưng khi bạn đã vượt quá 300RR rồi lại thuê tiếp thì giá lại khác đó.

cứ tính từ mốc bạn đang đứng rồi nhân lên bạn nhé.
thuê thêm 100RR, 200RR cùng lúc đó thì cũng nhân 0.19 thôi :D
nhưng khi bạn đã vượt quá 300RR rồi lại thuê tiếp thì giá lại khác đó.
hehe cảm ơn bạn. Thế thì thuê luôn 150 con luôn cho lời :D:D

bác phong cho mình hỏi DR của mình ko nâng cấp nhưng có click ads mình có được tiền ko, sao mình thấy trong DR ko dc xu nào hết nhỉ

em vừa ref cho anh id :lunanguyen
em có tk palpal vẻerverryfy rồi ak, em nên nạp tiền palpal bằng cách nào ạ , nạp vào ngân hàng hay mua palpal và nếu mua thì nên mua ở đâu ạ
Em muốn up len golden và mua ref vậy tỏng vốn đầu tư ban đầu là bao nhiêu vậy anh

em vừa ref cho anh id :lunanguyen
em có tk palpal vẻerverryfy rồi ak, em nên nạp tiền palpal bằng cách nào ạ , nạp vào ngân hàng hay mua palpal và nếu mua thì nên mua ở đâu ạ
Em muốn up len golden và mua ref vậy tỏng vốn đầu tư ban đầu là bao nhiêu vậy anh

Ok ban la DR cua minh.

Ban tham khao cac goi khuyen mai hien tai cua Grandbux nhe

FREE PACKS:

Buy 1 year Silver Membership for only $39 , get your silver pack for FREE (NEW)

50 Rental Referrals
$2.5 Deposit Bonus
50.000 Banner Credits

Buy 1 year Golden Membership for only $49 , get your golden pack for FREE

100 Rental Referrals
$5 Deposit Bonus
100.000 Banner Credits

Buy 3 months Ultimate Membership for only $95 , get your ultimate pack for FREE

200 Rental Referrals
$10 Deposit Bonus
500.000 Banner Credits

Buy 1 year Ultimate+ Membership for only $249 , get your ultimate+ pack for FREE

300 Rental Referrals
$30 Deposit Bonus
2.500.000 Banner Credits

Buy 3 months Superior Membership for only $249 , get your superior pack for FREE

400 Rental Referrals
$40 Deposit Bonus
5.000.000 Banner Credits[/b]

NOTE : All free packs are assigned within 12-24 hours of purchase! This promotion applies to the purchases after 4th Dec. 2014 and will expire on 1st Jan. 2015 by 24:00:00 ( Server time).

Mình Nhận được tin nhắn của thớt từ Granbux.

Cho mình hỏi, hiện mình còn tiền trong site mình chuyển qua nâng cấp thì có được thớt RB hay không? có nhận được 100 ref nếu up bằng balance.
( vì nếu không đc RB thì mình rút luôn cho an tâm)

Sắp noel không biết nó có giảm giá gói upgader không nhỉ, chưa thấy tin gì?

Cho mình hỏi, hiện mình còn tiền trong site mình chuyển qua nâng cấp thì có được thớt RB hay không? có nhận được 100 ref nếu up bằng balance.

Có khuyến mãi nhé bạn, xem chi tiết tại đây nhé: http://www.grandbux.net/forum.php?topic=38904

Nếu là DR của mình thì dc refback nhé

Bạn gửi ID Grandbux của bạn mình check nhé

Vậy khi mình up có được up lên ngay lập tức không bác hay phải chờ admin xét duyệt đã.

DR mà bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back