Chào cả nhà !
Hôm nay mình post topic này muốn tuyển ref cùng chiến GRAB và kèm theo đó là phần thưởng 7RUB send ngay khi hoàn thành đủ điều kiện, chỉ cần thực hiện các bước rất đơn giản ai cũng làm được, bất chấp :)
Đơn giản bạn cần 1 gmail để đăng ký trang, 1 tk payeer để nhận tiền sau khi hoàn thành. Nội dung như sau

- Bước 1 : Đăng ký theo link : https://grab.tc/?ref=46105
Check xem phải ID mời bạn đến là 46105 ( hoặc username Tintin ) là đúng
Vào email đăng ký click link VERIFY trang gởi qua

--> TRONG PHẦN ĐĂNG KÝ BẠN KO CẦN ĐIỀN ĐỊA CHỈ BITCOIN

View attachment 153095

- Bước 2 : Bạn chỉ cần nhận FAUCET ( tức là phần thưởng hàng giờ ) 7 lần ( tức là mỗi giờ vào nhận 1 lần , nhận đủ 7 lần hoặc hơn tùy bạn thích ) , click 3 quảng cáo ở phần PTC ADS . Chỉ cần vậy thôi bạn cung cấp ID và số lần nhận faucet mình trả tiền ngay. RẤT ĐƠN GIẢN NHẬN TIỀN NGAY TRONG NGÀY !

---> LÚC LOGIN KO CẦN ĐIỀN PHẦN " PIN" , VÀO FAUCET điền chữ giống hình ảnh và nhấn ROLL & WIN

MONG TẤT CẢ CÁC NEWBIE VÀ MỌI NGƯỜI SẼ THAM GIA, PAY NGAY LẬP TỨC KHI CÁC BẠN LÀM XONG. NGOÀI RA MÌNH CẦN 5 BẠN ĐĂNG KÝ NHẬN BONUS VÀ XEM QUẢNG CÁO HÀNG NGÀY ĐẾN HẾT NGÀY 1/8 (MỌI NGƯỜI NHẬN THÊM 50 RUB NỮA)

View attachment 153096View attachment 153097

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ OFFER NÀY VUI LÒNG ĐỂ ID ĐĂNG KÝ TRANG VÀ SỐ TK PAYEER Ở COMMENT BÊN DƯỚI NHÉ.
Còn hoạt động ko b??

Tôi đến để mang theo một cái vòi với thời gian sống tương đối ít nhưng đã được củng cố, thậm chí là quá nhiều. PTC, vòi xổ số và giá trị cao, xổ số riêng biệt, liên kết nhanh, tường ưu đãi, tất cả đều có ở đây trong trung tâm hoàn hảo này! Nó đáng để kiểm tra. Thanh toán nhanh chóng và trung thực và hỗ trợ dễ chịu hoàn thành gói. Nếu bạn có thể đăng ký theo liên kết của tôi, cảm ơn bạn.

Nay được quả gần 263 Satoshi :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back