Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

cho mình hỏi là khi cài ứng dụng xong rồi, có phải bật wife và để VPN cho nó trả confim về ko ? hay tắt wifi đi thế ? và khi nó báo comfim về rồi mới được up ánh đúng ko ? mình được mấy cái confim rồi mà trả thấy được point nào :((
Sau khi tải app xong bạn bắt buộc phải chạy lại VPN rồi mới mở apps. Sau khi có confirm thì bạn up ảnh app đó lên mới được cộng points. Thật ra là bước up ảnh chỉ để khác đi với mấy app rewards khác, bạn có thể up ảnh bất kỳ, ko nhất thiết phải dùng ảnh của chính app vừa tải. Ngay sau khi up ảnh là bạn nhận được thông báo nhận points nhưng có thể phải thoát photorewards rồi vào lại thì mới thấy cộng points.

@TKLGroup; lytuanvt: 2 bạn để lại paypal mình reback luôn.

Sau khi tải app xong bạn bắt buộc phải chạy lại VPN rồi mới mở apps. Sau khi có confirm thì bạn up ảnh app đó lên mới được cộng points. Thật ra là bước up ảnh chỉ để khác đi với mấy app rewards khác, bạn có thể up ảnh bất kỳ, ko nhất thiết phải dùng ảnh của chính app vừa tải. Ngay sau khi up ảnh là bạn nhận được thông báo nhận points nhưng có thể phải thoát photorewards rồi vào lại thì mới thấy cộng points.

@TKLGroup; lytuanvt: 2 bạn để lại paypal mình reback luôn.
refback pm dc k :D

Thớt xem rb cho mình nhé, chỉ có 150 points :(
PP: [email protected]
Sent to:Khanh Bao Long Ton (The recipient of this payment is Non-U.S. - Verified)
Email:[email protected]
Amount sent:-$0.15 USD
Fee amount:$0.00 USD
Net amount:-$0.15 USD
Date:Aug 25, 2013
Time:19:49:11 GMT+07:00
Status:Completed
Subject:
You have sent $0.15 USD to Khanh Bao Long Ton with PayPal
Funding Type:payPal Balance
Funding Source:$0.15 USD - PayPal Account
Mình chỉ được 135 point thôi, thớt refback cho minh với nhé:
Mail PP: [email protected]
Sent to:Mr Jonathan (The recipient of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Email:[email protected]
Amount sent:-$0.15 USD
Fee amount:$0.00 USD
Net amount:-$0.15 USD
Date:Aug 25, 2013
Time:19:50:12 GMT+07:00
Status:Unclaimed
Subject:
You have sent $0.15 USD to Mr Jonathan with PayPal
Funding Type:payPal Balance
Funding Source:$0.15 USD - PayPal Account
add mail pp chỗ nào nhỉ ? sao mình tìm mãi chả thấy đâu hết :(
Không cần add mail trước nhé bạn! Khi nào bạn redeem points nó sẽ hỏi mail pp của bạn. Lúc đó mới nhập mail. Mỗi lần request là một lần nhập mail pp.

Đang có game Pharaoh Slots 500 points. Tải về chạy auto spin khoảng 1-2 phút back ra là confirm nhé!

Chắc Mod chơi nhiều app rewards nên bị trùng app tải về :D cái game Pharaoh Slots mới có mà mình tải về chạy một tý là ăn luôn mà! Cũng giống như mấy app rewards khác, apps/games tải về phải chạy một lúc hoặc làm theo tutorial của nó mới được confirm.

tình hình là ko rút được $$ ra các bác ak, em redeem points thì nó bị thế này, ko thể nhập mail PP được . bác nào biết cách khắc phục chỉ em với :((

Attachments

221 KB · Views: 76
    219.1 KB · Views: 59
tình hình là ko rút được $$ ra các bác ak, em redeem points thì nó bị thế này, ko thể nhập mail PP được . bác nào biết cách khắc phục chỉ em với :((
Có thể IOS 7 beta nên lỗi bạn à. Mình đã gặp tình trạng IOS 7 beta chơi featurepoints làm kiểu gì cũng không cộng điểm. quay lại IOS 6 cộng ngay :D

èo mình được có 154 point thôi ah :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back