Suggest Góp ý với các bạn exchange!

Reactions
655
MR
1.390
Mấy bữa nay có mua bán gd với ex-mod @danhmay24h thì để ý rằng cách confirm gd của bác này quả là hoàn hảo và thông minh! Chắc là thành quả của bao đêm xxx ! :oops:

Chào bạn, bạn chuyển PM vào đây giúp mình nhé, rất vui khi giao dịch với bạn
PM:

U5553623 (danhmay24h)
Description: Yahoo cua ban, bank cua ban ( So tai khoan + Ten chu tai khoan )

Với tình hình scam ABC vs rule confirm thì cách confirm này có thể giải quyết tất cả. Nếu ex nào cũng confỉrm kiểu này thì scam ABC sẽ bị xoá sổ hoàn toàn, và rule confirm cuối cùng sẽ bị vô hiệu lực, vì cho dù có confirm bậy đi chăng nữa nếu người bán họ chuyển ko đúng thì lỗi confirm cuối cùng vẫn thuộc về họ và các ex ko còn phải đau đầu nữa, và về phía người bán nếu họ confirm topic đọc thấy cũng sẽ ko thể chuyển $ cho thằng scam nó ăn.
Góp ý thôi, có gì ko phải bỏ qua cho!

Mấy bữa nay có mua bán gd với ex-mod @danhmay24h thì để ý rằng cách confirm gd của bác này quả là hoàn hảo và thông minh! Chắc là thành quả của bao đêm xxx ! :oops:

Với tình hình scam ABC vs rule confirm thì cách confirm này có thể giải quyết tất cả. Nếu ex nào cũng confỉrm kiểu này thì scam ABC sẽ bị xoá sổ hoàn toàn, và rule confirm cuối cùng sẽ bị vô hiệu lực, vì cho dù có confirm bậy đi chăng nữa nếu người bán họ chuyển ko đúng thì lỗi confirm cuối cùng vẫn thuộc về họ và các ex ko còn phải đau đầu nữa, và về phía người bán nếu họ confirm topic đọc thấy cũng sẽ ko thể chuyển $ cho thằng scam nó ăn.
Góp ý thôi, có gì ko phải bỏ qua cho!
thâm cung bí sử bạn không hiểu được đâu! Đời có nhiều bất ngờ thú vị!
Các hạ hãy ngâm cứu thêm.

Upvote 0
Nguyên tắc vốn vẫn như vậy nhưng có vài ex hơi lười nên cứ qua loa. :)
Thì chỉ đơn giản là soạn sẵn đoạn confirm rồi copy vào thôi. Confirm như vậy thì cho dù hoa mắt mệt mỏi nhìn lộn yahoo vẫn ko sao! và kết cục thằng scam abc chả làm được gì.

Upvote 0
Thì chỉ đơn giản là soạn sẵn đoạn confirm rồi copy vào thôi. Confirm như vậy thì cho dù hoa mắt mệt mỏi nhìn lộn yahoo vẫn ko sao! và kết cục thằng scam abc chả làm được gì.
:D cũng hên xui thôi cậu àh ;)

Upvote 0
thâm cung bí sử bạn không hiểu được đâu! Đời có nhiều bất ngờ thú vị!
Các hạ hãy ngâm cứu thêm.
chuẩn luôn
đạo cao 1 thước , ma cao 1 trượng. Đôi khi cái bạn thấy và bạn tin lại ko phải là tất cả :D Cái bạn nghĩ là LƯỜI nhưng thực tế là cả 1 KẾ HOẠCH CAO SIÊU đấy :D

Upvote 0
Copy mà lười check lại lỡ copy lộn cái cũng vui lắm. :D Mình từng bị rồi, tuy không phải mấy cái confirm này mà là tiêu đề bài luận văn. :D Làm mất toi 1 điểm vì copy lộn mà lười check đó.^^.
Cho nên confirm cái gì cũng phải thật cẩn thận, bất kể quen hay không, nhiều bạn mình thấy chỉ cần quen biết rồi thì lơ là chỗ confirm ngay.
Haizz, tiền mất tật mang thì coi như chưa đáng nói đi (xem như của đi thay người), nhưng chỉ vì chút thiếu sót đó mà góp phần làm mất uy tín thì thật sự các bạn ex nên nghĩ lại mà cẩn thận hơn.

Upvote 0
like phát cho thần tượng POB của em :3
Add yahoo anh nhé cưng! Có kèo lag anh spam cho :D
Hàng mới về hôm kia!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,377
170,497
Latest member