Góp ý về box Gambling Betting Poker

Mình thấy Forum nên bỏ box này và ko nên cho phép thành viên post những bài về vấn đề này nữa :binhsua140:

Lý do thì aj cũng biết rồi (gia đình mình có người tán gia bại sản vì những cái này)

Vài lời góp ý, những ai thấy khó chịu lời này của mình thì cứ ném gạch, nếu bạn thik chơi thì cứ chơi 1 mình, mình chỉ xin các bạn đừng post bài và lôi kéo người khác chết chung với mình

P/S: Admin có thể lập poll xem xét ý kiến của mọi người

Cờ bạc cá độ nó ăn sâu vào máu rồi, khó mà bỏ được. Có delete box gambling ở mmo4me thì họ vẫn có nơi khác để thảo luận.

Cũng giống như hút thuốc thôi, dù ai cũng biết "hút thuốc là có hại cho sức khỏe" ấy thế mà vẫn hút phà phà :binhsua35:

Upvote 0

htpost

Hero
Reactions
435
MR
0.032
Cờ bạc cá độ nó ăn sâu vào máu rồi, khó mà bỏ được. Có delete box gambling ở mmo4me thì họ vẫn có nơi khác để thảo luận.

Cũng giống như hút thuốc thôi, dù ai cũng biết "hút thuốc là có hại cho sức khỏe" ấy thế mà vẫn hút phà phà :binhsua35:

cùng quan điểm,vấn đề ở đây là mấy bác *** cho vui thì có gì đâu,mình vẫn *** này mà 1 tháng có khi chỉ *** những trận cầu đinh như MU-CHEL thui,mỗi trận tầm 1$ thì có sao đâu,xóa hay không thì cũng vậy thôi!

Upvote 0

Huntress

Senior
Reactions
93
MR
0.002
Dù có box hay không thì ai máu đỏ đen cờ bạc thì vẫn cứ chơi.
Bạn nên nói đến ý thức của từng người chứ không nên đổ tội cho những cái như thế này
Đừng nhìn vấn đề 1 cách phiến diện như thế

Upvote 0
Upvote 0

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
quyền của người ta !
bạn ko chơi bạn ko có quyền kêu bõ hay ko bõ !
ng lớn hết rồi ! con nít cũng vậy !
chơi hay ko là tùy bản thân !
có phải ai cũng chơi đến sạt nghiệp đâu !
chơi giải trí thì sao :binhsua166: !
nhãm nhí =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,475
176,994
Latest member
tuntran111

Most viewed of week