Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tình hình của mình là sau khi bấm reset và lưu rrs thì tool dừng hình mãi ở đoạn lưu app @ienthach
Bạn chạy lưu app nào.
Nhièu app nó nặng phải đợi khá lâu đó bạn. Nó lưu full data con app đó nhé.

mình lưu app Close 5. Mình đang dùng ip 5 ios 8.4. đang dùng bản 1.0.5. Bạn có thể teamviwer giúp mình được không

mình lưu app Close 5. Mình đang dùng ip 5 ios 8.4. đang dùng bản 1.0.5. Bạn có thể teamviwer giúp mình được không
bạn ktra xem ỏ mục luu rss bạn tich mấy con ,bạn cần lưu rss nao thich tich con đó thôi cho nó nhanh ? nhìu quá chờ mo backup lâu lắm

bạn ktra xem ỏ mục luu rss bạn tich mấy con ,bạn cần lưu rss nao thich tich con đó thôi cho nó nhanh ? nhìu quá chờ mo backup lâu lắm
rrs mình chỉ tích mỗi mình con of đó thôi. Mọi ngày dùng vẫn bình thường nên mới không hiểu. Để mình lên cydia cài đặt lại xem sao

rrs mình chỉ tích mỗi mình con of đó thôi. Mọi ngày dùng vẫn bình thường nên mới không hiểu. Để mình lên cydia cài đặt lại xem sao
uhm , nêu ban lưu rss bădng sock thi ktra sock còn chạy ko ngé , sock chết toôl no cung xoay hoài ko lưu dc

:D tool 6 củ liệu khá khẩm hơn ko? tool này cũng có điểm mạnh yếu của nó thôi. nó check ra đi cả nút

Bác check ra đi, vay làm tool khác có bị ra đi ko? Ha ha ha chứ em làm tool nay em cũng lấy đc mà, co điều giờ lấy ít lại chút !

tools làm dc freemyapps k mấy bro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week