Góp ý phát triển Forum

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,324
MR
49.210
Chào các bạn,

Mình mở Thread này để hy vọng mọi người vào đóng góp mỗi người một chút ý kiến của mình để góp phần vào sự phát triển của Forum.

Những ai có ý kiến gì của mình về Forum đều có thể nêu ra ở đây. Tất cả ý kiến của các bạn sẽ được BQT duyệt và sẽ cố gắng áp dụng vào Forum để Forum ngày càng phát triển hơn.

BQT MMO4VN
Thân

Nhu cầu sử dụng tool trong việc kiếm tiền, công việc online ngày càng lớn và liên tục. Trong đó có những phần mềm rất tốt, cũng không ít kẻ xấu cố tình lợi dụng để chèn mã độc, keylog, hoặc phần mềm kém chất lượng. Thiết nghĩ cần có 1 box Kiểm tra và đánh giá về phần mềm. Box này cho phép mọi ngườ post lên 1 phần mềm nào đó, và nhờ những người có khả năng chuyên môn đánh giá dùm về mức độ tin cậy của phần mềm, của code tool. Xin cám ơn

Upvote 0
Nhu cầu sử dụng tool trong việc kiếm tiền, công việc online ngày càng lớn và liên tục. Trong đó có những phần mềm rất tốt, cũng không ít kẻ xấu cố tình lợi dụng để chèn mã độc, keylog, hoặc phần mềm kém chất lượng. Thiết nghĩ cần có 1 box Kiểm tra và đánh giá về phần mềm. Box này cho phép mọi ngườ post lên 1 phần mềm nào đó, và nhờ những người có khả năng chuyên môn đánh giá dùm về mức độ tin cậy của phần mềm, của code tool. Xin cám ơn
E rằng khó à nha, tool đặt code thì toàn để chiến site pri giờ pub lên để thẩm định e hơi khó chú :D PM anh gấp

Upvote 0
anh nói ra hết mục đích ẩn đằng sau nó rồi còn gì. Đưa lên thế mới có thêm mối màng làm ăn chứ

Upvote 0
Tình hình là giờ em thấy trong Box này quá nhiều thể loại mua bán. Nếu được mong BQT nghiên cứu chia nhỏ các thể loại mua bán để các mem như em dễ dàng tìm được cái cần mua, cần bán trong Box. Thank!

Upvote 0
Tại sao không sinh ra một loại tiền ảo của mmo4me để ae giao dịch trong mmo.
Có chế độ hold như nganluong nhỉ :rolleyes:

Upvote 0
mod cho hỏi chút sao nick mình tự nhiên ko hiển thị được thông tin contact nhỉ? skype yahoo..
https://mmo4me.com/account/contact-details

vào đó edit được ko em ?

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom