Góp Ý Kiến Event Phòng Chat Hay Nhận Ngay Tiền Mặt

vn269647

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
Như tiêu đề là cần ae mmo góp ý tưởng + cách thức event dành cho phòng chat !
những event đang có hoặc đang xài !
( đuổi hình bắt chữ , thi hát , đố vui , đoán nhạc , tỏ tình , kể truyện )
những ý tưởng nào nằm trong danh sách trên thì đã và đang xài rồi nhé !!
ai có ý tưởng thì comment vào topic or inbox !
Hậu tạ 100k VCB or pay qua WMZ + PP ..!!
Chân thành cảm ơn :m059:

Bảo lãnh 100k cho thread nha :D

mình có ý tưởng là tổ chức oánh bài trên các website giải trí có game bài, chả ai hack được, mà mọi người ai cũng biết chơi mấy trò đơn giản này,vui lắm chứ, ai win event sẽ được phong làm thần bài hay đại loại gì đó, có group hay màu nik riêng thì ngon hehe
chơi mấy trò này vui đấy, hi vọng nhận dc 100k hehe

bên tớ thì có 3 người phụ trách nếu mà thi đánh bài thì sẽ có nhìu phòng cho người ta tham gia , nên sợ ko quản lý đc , hihi
bạn có ý tưởng nào khác ko ?

thực sự mình chưa hiểu ý của cậu lắm. cậu nói rõ, sẽ có ý tưởng cho cậu :)

room tớ tầm 300 người , nên tớ cần 1 ý tưởng event nào hay hay cho mọi người trong room tham gia !!
ok chưa bạn :D

tổ chức thi ảnh thành viên ^^! ai đc bình chọn nhìu nhất đc làm hot boy hot girl giống 4rum mình nè ^^!

tổ chức thi ảnh thành viên ^^! ai đc bình chọn nhìu nhất đc làm hot boy hot girl giống 4rum mình nè ^^!
ảnh cá nhân thì hơi lằng nhằng. miình nghĩ nên thi chế ảnh. kiểu như là :
- bạn cho 1 ảnh thật ngộ nghĩnh

-các member sẽ chế ảnh đó ( có các câu thoại thật dí dỏm) . giống như 1 cuộc thi sau vụ off nào đó mình không nhớ của 4r ta :)

-như vậy sẽ có ít nhất 2 lợi ích:
+ giảm street trong lúc căng thẳng
+ phát triển trí sáng tạo.

- giống như haivl.com. nhiều lúc mình thấy những câu comment của mọi người còn hay hơn là pick ảnh :)

- tạm thời mình chỉ nghĩ ra có vậy. có gì update sau bạn nhé :)

bạn vẫn ko hỉu ý mình rồi ... event trong room chat , room chat của tớ có thể xếp hàng chờ tới lượt hát + chém gió + nói chuyện đc !!
nên cần 1 ý tưởng event có tính sôi động cho ae tham gia ... chứ ko phải chế ảnh thì cái đó đâu có liên quan tới room chat >.<

Mình thấy các phòng chat có giao lưu với người có tiếng...Ví dụ như phòng chat của bạn có thể mời Kun sịp vàng or Thánh Tưng. Mình nghĩ như thế vừa bổ ích lại câu được thêm ngươi tham gia phòng chat của bạn.

Mình nghĩ có thể làm 1 event " tìm kiếm " . Bạn đưa ra 1 số gợi ý để anh em có thể tìm trên website hoặc 1 diễn đàn. Mình nghĩ cái này khá hay vì nhiều khi bạn lập da 1 diễn đàn, 1 forum nhưng chắc gì thanh viên đã tìm hiểu hết mọi thông tin mà bạn đưa ra trong diễn đàn hoặc website của bạn. Đây cũng là 1 cách giúp thành viên hiểu và có 1 phần thưởng nho nhỏ để làm động lực cho anh em.

bạn vẫn ko hỉu ý mình rồi ... event trong room chat , room chat của tớ có thể xếp hàng chờ tới lượt hát + chém gió + nói chuyện đc !!
nên cần 1 ý tưởng event có tính sôi động cho ae tham gia ... chứ ko phải chế ảnh thì cái đó đâu có liên quan tới room chat >.<

như cmstalk của vng ấy nhỉ :D

Mình nghĩ nên thi sáng tác truyện cười đi, ko coppy sao chép lại nếu tìm đc trên GG thì loại, hợp với box chat, có thể vào đọc cười thoải mái là ổn nhất

Có fan girl mình chơi :">

Mình nghĩ nên thi sáng tác truyện cười đi, ko coppy sao chép lại nếu tìm đc trên GG thì loại, hợp với box chat, có thể vào đọc cười thoải mái là ổn nhất
của bạn ấy là talk room dạng như paltalk. Chuyện cười thì rất nhàm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back