Ask Google adsense em trên 100 đô rùi chưa thấy báo gửi pin

Status
Not open for further replies.
Hic, không có rồi. Phải có mới chơi được à bạn?

Chán nhỉ.Mình Newbie nên chả biết.hihi
bạn này pro chỗ nào cũng thấy comment hà..:p

k phải bác thread này là ng đang có site 12k 1 ngày cần tìm cách kiếm $ sao, chiến gà ngon vậy r mà còn đi kiếm hả bác
site 12.000 1 ngày ko đăng ký dc Ga nên hỏi anh em còn cách nào khác ko?. Còn Ga này của site khác cậu

site 12.000 1 ngày ko đăng ký dc Ga nên hỏi anh em còn cách nào khác ko?. Còn Ga này của site khác cậu
Dạy về gì nhĩ ?
Những cái cơ bản biết rồi.
Có cái nào nâng cao hay cheat choác gì ko nhĩ ?

Dạy về gì nhĩ ?
Những cái cơ bản biết rồi.
Có cái nào nâng cao hay cheat choác gì ko nhĩ ?
cơ bản thì cần gì tốn tiền để học nửa cậu trên mạng đầy rùi. Chủ yếu thủ thuật nâng doanh thu

cơ bản thì cần gì tốn tiền để học nửa cậu trên mạng đầy rùi. Chủ yếu thủ thuật nâng doanh thu
Có đảm bảo sau 2 tuần học thì đạt được bao nhiêu $ và không bị GA block ko ?

bạn nói rỏ ra hộ dạy là dạy những gì vậy ? mình cũng đang tính làm site để kiếm $ YTB thì mình cũng đang có view đang tăng dần ngày 20k view YTB chắc khoản hết tháng 1 ngày cũng đc 50k view

Có đảm bảo sau 2 tuần học thì đạt được bao nhiêu $ và không bị GA block ko ?

Bị GA block ko ? Mình đảm bảo là không, còn doanh thu nhiều hay ít là do quyết định của bạn. hướng mình làm và đả làm sẽ chứng minh dc điều mình nói. Không dùng tool, ko click tặc, ko trao đổi click

bạn nói rỏ ra hộ dạy là dạy những gì vậy ? mình cũng đang tính làm site để kiếm $ YTB thì mình cũng đang có view đang tăng dần ngày 20k view YTB chắc khoản hết tháng 1 ngày cũng đc 50k view
Thủ thuật vào khóa học mình sẽ nêu cụ thể, nhưng yêu cầu tài khoàn GA phải loại content mới chơi dc nha bạn, hoặc GA cho web chứ you mà GA loại hosted cũng ko chiến dc.

gửi ticket thì nó bảo có người click spam vào . bởi vậy chăn GÀ là phải kín , thôi dõi click = Analytics nữa , có click phải báo nó .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week