Golemsonbi - Tuyển ref PTU - Cấp tool và hướng dẫn nhiệt tình (ko tuyển newbie, thông cảm mình bận)

ref : Uploadable.ch :ID: tanvu89 cậu xin up pre giúp tớ nhé. thx

p/s: cậu xin pre dc mõi uploadable hay tất của list host của cậu? :)

đợi bạn mãi ko xin giúp mình, hôm qua mình hỏi đạt 1992 nó chỉ giúp mình tự xin được pre 1 tháng . mấy hôm rồi đi đâu vậy . chẳng trả lời chi

đợi bạn mãi ko xin giúp mình, hôm qua mình hỏi đạt 1992 nó chỉ giúp mình tự xin được pre 1 tháng . mấy hôm rồi đi đâu vậy . chẳng trả lời chi
xin thì cứ vào wj mà pm nó thôi, ai ko có acc wj hoặc bị ban hay gì thì mình xin hộ chứ có gì khó khăn đâu

bạn giúp gì cho mình được ko golemsonbi ? mấy hôm nay cái Domain Sales lúc nó tính cho lúc nó laị hiện ra rồi mất là sao nhỉ ?

ref theo cậu mấy hum rồi mà ko thấy nói gì về up pre hộ + tool, thôi thì ngày ngày chăn gà cho nó đỡ nhọc. quay lại ptu thành ra là bắt đầu lại khó thật -_-

ref theo cậu mấy hum rồi mà ko thấy nói gì về up pre hộ + tool, thôi thì ngày ngày chăn gà cho nó đỡ nhọc. quay lại ptu thành ra là bắt đầu lại khó thật -_-
  • haiauxanh123
    2014-04-04
    $0.00
    $0
    Thông cảm. từ h ref bắt đầu kiếm được $ thì mình mới bắt đầu support tool nhé. up pre thì tự vào wj pm nó cho nhanh. thân

2 acc FW với Hero của mình còn cứu được ko golem ơi. Hic từ ngày banned giảm hẳn ra :( Cậu nhín chút thời gian giúp mình với!

REF BAC HOST Uploadable: tutstraining

• 2014-05-01
    55/$0.41
    0/$0
    $0
    0/$0
    $0.41
  • 2014-05-02
    56/$0.47
    0/$0
    $0
    0/$0
    $0.47
  • 2014-05-03
    66/$0.51
    0/$0
    $0
    0/$0
    $0.51
nếu được bác ra hạn mình tool với nhé: tutstraining

cảm ơn bác

Host: uploadable
user: kaitranpo
email: [email protected]
yh: kaitranpo

mong nhận được key của thớt!

đã ref :D hóng key của bác

Host: uploadable
user: jenty94

Host: rapid
user: jenty

email: [email protected]
SYH: nh0k_l0nely394

lâu k kiểm tra lại list 4r vs DLE, die gần hết, cậu cho mình xin ít nhé @golemsonbi
đã send.
Khuyến khích ae chơi host này nhé:
https://www.bl.st/

Golem send list cho mình với nhe. Từ ngày bị banned acc fw, hero được cấp download giảm quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom