Introduce Goldsmugglers.com- Chơi game kiếm bitcoin nào anh em

Hàng về :D

game này nhiều lúc ảo vãi ra, zom trước mặt mà bắn đạn đi đâu ấy =)) chắc máy em cấu hình yếu nên bị lag :(

sao hôm nay mình tải game về chạy nhưng không đăng nhập vô game được chỉ đăng nhập vô web được thôi có ai bị giống mình không?
Co bac nao vao game dc ko? hom qua choi binh thuong, hom nay ko log dc nua
Cả mấy tuần nay mình cũng ko vào đc game, khi load game tới Processing thì nó cứ xoay vòng tròn mãi, game ko chơi đc, nhưng web thì vào đc:oops:. Cứ tưởng là bị ban nick nên ko vào game đc:oops:

Nhưng hôm nay thì mình đã vào đc bình thường

Không biết có phải là game mới update hay ko. Các bạn thử vào lại xem sao nhé. Nếu không được nữa thì vào thư mục
C:/Users/Tên PC/AppData/LocalLow/ANNO1777 Labs
sẽ thấy folder GoldSmugglers , các bạn tiến hành xoá folder GoldSmugglers đi. Sau đó mở lại game, nếu làm 1 lần ko đc thì làm nhiều lần. Sau khi xoá folder GoldSmugglers, mở lại game, nó sẽ yêu cầu đăng nhập, thì nhập user và pass vào, rồi chọn Login. Nếu Login trơ ra, chịu khó bấm vào Login vài lần là đc:oops:

Cả mấy tuần nay mình cũng ko vào đc game, khi load game tới Processing thì nó cứ xoay vòng tròn mãi, game ko chơi đc, nhưng web thì vào đc:oops:. Cứ tưởng là bị ban nick nên ko vào game đc:oops:
View attachment 90128

Nhưng hôm nay thì mình đã vào đc bình thường
View attachment 90129
Không biết có phải là game mới update hay ko. Các bạn thử vào lại xem sao nhé. Nếu không được nữa thì vào thư mục
C:/Users/Tên PC/AppData/LocalLow/ANNO1777 Labs
sẽ thấy folder GoldSmugglers , các bạn tiến hành xoá folder GoldSmugglers đi. Sau đó mở lại game, nếu làm 1 lần ko đc thì làm nhiều lần. Sau khi xoá folder GoldSmugglers, mở lại game, nó sẽ yêu cầu đăng nhập, thì nhập user và pass vào, rồi chọn Login. Nếu Login trơ ra, chịu khó bấm vào Login vài lần là đc:oops:
mình chơi lại được lâu rồi bác, lúc đó nó đang update đối kháng, mà hnay vừa vào chưa kịp làm gì bị 3 con mụ lại tán cho mấy phát hết bà nó energy :mad:

Chế độ pvp, chơi được rồi nha ae
Bắn 1 phát trúng thằng địch là đc 0,0066 gold/ 1 phát, ko biết khi hạ nó thì đc bao nhiêu. Người bắn trúng thì đc 0,0066 gold, người bị bắn trúng thì bị mất energy thôi nhé (bị trừ cho tới khi hết energy, với 10 energy chẳng hạn thì cho phép chịu tầm 20 phát đạn). Hiện tại đang khiêu chiến với bọn Thổ, vì vào bắn multi toàn thấy bắn với tụi này. 1 mình mình vào bắn với 3-4 thằng Thổ, bị nó lượt té khói:oops:. Ae vào bắn bọn nó đê:oops:, đừng để nó xâm lược nước mình:oops:
P/s Hiện tại chế độ này hơi lag, nên chơi ở cấu hình thấp nhất:oops:
Cũng giống như bắn zom nó sẽ hiện chấm đỏ trên minimap khi bắn multi nhé
Ae không thích chơi multi thì vẫn chơi chế độ single bắn zom bình thường

Last edited:
game này nhiều lúc ảo vãi ra, zom trước mặt mà bắn đạn đi đâu ấy =)) chắc máy em cấu hình yếu nên bị lag :(
Lỗi nghiêm trọng này đã tìm ra cách khắc phục rồi nhé:oops:. Không cần phải đến gần zombie làm gì:oops:. Chỉ cần đứng ở vị trí mà bạn vẫn còn thấy zombie (càng xa càng tốt, sau đó canh nhắm), hễ thấy zombie thì dù có xa cỡ nào bạn bắn vẫn trúng:oops:. Hôm nay vô tình bắn 1 con ở xa tít nhưng vẫn trúng bằng súng lục:oops:. Mấy ngày trước chơi đúng nản, tới gần bắn thì bị lag bắn zombie hoài ko đc, vô chơi chút là bị nó cào hết energy:oops:, có ngày ko kiếm đc key nào. Mà game cũng ngộ, bắn càng xa lại càng chính xác, càng gần thì càng dễ trật:oops:.
Nên cứ canh ở xa mà bắn hết đám zombie là đc, hôm nay mình kiếm đc khoảng 10 key:oops:, mà xài chỉ khoảng 6 energy, hiệu quả tăng cao do mới phát hiện cách thịt zombie từ xa:rolleyes:

Như trong hình mình có thể làm thịt 2 con zombie từ vị trí rất xa. Còn nếu lại gần chắc chắn là ko thể:oops:

Còn thêm 1 lưu ý cho ae chơi game. Anh em nên vào trang web trước, chọn Home-> Reset position map trước khi vô chơi game để nó đưa ae vào vị trí ban đầu, ko có zombie. Điều này giúp tránh bị đám zombie bu vào khi mới vừa vào game, dẫn đến tình trạng chưa chơi đc gì đã bị out do zombie cào hết energy

P/s Lỡ đang chơi bất ngờ bị zombie phục kích (áp quá sát) , thì để tránh mất oan energy thì nên thoát game ngay, sau đó vào website Reset position map rồi bắn tiếp:D. Còn lại thì cứ nhắm từ xa mà bắn thôi, chứ nó mà gần quá thì bắn ko đc nhiêu mà mất energy là nhiều:oops:
Cứ chơi bắn từ xa thì ngày có thể kiếm 10 key (bắn từ xa cho nó chết sau đó lại gần nhặt đồ). Giá gold giờ đang giảm nhưng chắc trong thời gian tới nó sẽ tăng lại thôi

Last edited:
mình chạy lại cái hòm bấm nút o mà nó ko nhặt ko hiểu sao nữa @@

mình chạy lại cái hòm bấm nút o mà nó ko nhặt ko hiểu sao nữa @@
Bạn phải có đủ key mới mở đc nhé, khi bắn zombie chết xong, bạn tới gần xác con zombie, bấm phím L để nhận thưởng. Phần thưởng gồm đạn hoặc là key để mở rương

Như hình mình có 8 key, mình có thể mở đc vài cái rương để kiếm gold. Có 3 loại rương, rương nhỏ nhất tốn 1 key, rương trung tốn 2 key và rương lớn nhất tốn 3 key

Không có VGA chơi được game này không bạn

sau 1 thời gian try hard giờ energy có đủ mà thiếu đạn quá bác ơi @@

Chơi game này giờ lâu quá! 9 gold mới đủ pay, mỗi ngày 0.1 gold thì 90 ngày đủ min
P/s: Bác nào có nhu cầu bán gold thì ib nhá (mình hướng dẫn, ít nhất 1 gold) rate:1gold~2$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom