Introduce Goldsmugglers.com- Chơi game kiếm bitcoin nào anh em

hình như app vô không được thì phải. vô thấy 0 gold 0 energy chạy vòng vòng chơi.

Không có Gold sao tiêu thụ item để Work hả bác ?
Quên nhỉ, muốn Work phải có 1 ít gold mua item để kích hoạt, mà bình thường ko chơi game thì ko thể, chỉ có nạp gold thôi
Mà sắp ra bản mới rồi bạn, chờ xem thế nào, có thể cấu hình thấp hơn (như game đột kích chẳng hạn) vẫn chơi đc
hình như app vô không được thì phải. vô thấy 0 gold 0 energy chạy vòng vòng chơi.
Lâu lâu bị thế, thì tầm ít phút sau vào lại là đc thôi

Quên nhỉ, muốn Work phải có 1 ít gold mua item để kích hoạt, mà bình thường ko chơi game thì ko thể, chỉ có nạp gold thôi
Mà sắp ra bản mới rồi bạn, chờ xem thế nào, có thể cấu hình thấp hơn (như game đột kích chẳng hạn) vẫn chơi đc

Lâu lâu bị thế, thì tầm ít phút sau vào lại là đc thôi
Máy nhà mình có card rời mà,chơi Battlefield với Gta ầm ầm -.- duy cái game này k login đc

Thì bạn bán gold lấy $, nó sẽ gửi bạn btc theo tỷ giá quy đổi btc/usd ngày hôm đó:rolleyes:.
Như ngày 18 mình rút, nó gửi mình 0,013 btc (tương ứng với 10$):oops:
Bạn nhận là nhận đc đơn vị btc chứ ko phải $ btc nhé:oops:

Sao k đki đc vậy b?

Thì bạn bán gold lấy $, nó sẽ gửi bạn btc theo tỷ giá quy đổi btc/usd ngày hôm đó:rolleyes:.
Như ngày 18 mình rút, nó gửi mình 0,013 btc (tương ứng với 10$):oops:
Bạn nhận là nhận đc đơn vị btc chứ ko phải $ btc nhé:oops:

Sao k đki đc v?

Anh em tải bản mới về chơi nhé. Tải bản mới về vào sẽ thấy hình như mình. Mở game ra là chơi thôi, ko cần đăng nhập do nó lưu data trc rồi
http://www.goldsmugglers.com/pages/home/overview/win.zip
Game bắn súng ra rồi, bản cũ ko biết còn chơi đc nữa ko. Vẫn vào đc nhưng ko nhận energy với gold, hy vọng là 2 bản đều chơi đc:D

P/s Thử chơi game mới xem thế nào, hy vọng dễ kiếm gold:rolleyes:

Last edited:
Sao k đki đc vậy b?
View attachment 87243
Cái này mình chịu, vì chỉ chơi 1 acc từ trước tới giờ:oops:
Cũng có thể là do ip trùng với người đăng ký trước đây (ip VN động mà), mà nó chỉ cho phép 1 ip/1 acc thôi:oops:
năng lượng tự lên hả bác, hay phải treo nick :v
Nó tự tăng thêm, nếu bạn có nhiều item thì nó càng lên nhiều

Last edited:
Video chơi game của mình cho các bạn tham khảo
Game mới mở rương khá nhiều gold, lúc đầu mình ko biết chơi nên mới hao energy như vậy:D (để zombie bem mấy phát oan mạng). Giờ thì thấy cũng ko khó, chỉ việc bắn zombie để kiếm đạn và chìa khoá mở rương:oops:. Như trong video rương mình mở là loại trung, tốn 2 chìa khoá (lấy trên người zom, bắn chết zom tới gần bấm phím L), mở 1 cái đã hơn 0,05 gold rồi:rolleyes:. Rương lớn thì ko biết đc bao nhiêu gold nữa:rolleyes:

Last edited:
mình ko dăng ký đc. nó báo only one account/computer mặc dù chưa đăng ký lần nào. tìm chỗ lấy lại mk thì ko thấy đâu

mình ko dăng ký đc. nó báo only one account/computer mặc dù chưa đăng ký lần nào. tìm chỗ lấy lại mk thì ko thấy đâu
Có lẽ nó ko cho ae VN đăng ký mới nữa:rolleyes:. Hoặc cũng có thể do bạn đăng ký đúng ip mà người trước đã đăng ký rồi:D. Game hơi kén người chơi:oops:

Mà dạo này giá gold trong game xuống thê thảm, có bán ra thì ko đc bao nhiêu:oops:.
Game giờ kiếm gold ko đc như lúc trc mà giá thì xuống quá thấp:oops:. Energy thì ko thật sự cần thiết nữa, chủ yếu là cần đạn:D. Mà đạn thì sẽ tăng theo thời gian, 1 ngày đc tầm 15 viên gì đó:oops:. Game bản mới mình thấy ko cần thiết phải mua energy nữa, vì có ngày mình chơi dư tầm 10 energy, mà đạn thì hết rồi:oops:

Last edited:
sao hôm nay mình tải game về chạy nhưng không đăng nhập vô game được chỉ đăng nhập vô web được thôi có ai bị giống mình không?

sao mình mở game lên rồi chỗ nhập tk với mk xong nhấp vô login cái nó trơ trơ ra k thấy chạy tiếp nữa, mình tải bản mới nhất có bắn súng đó.

sao mình mở game lên rồi chỗ nhập tk với mk xong nhấp vô login cái nó trơ trơ ra k thấy chạy tiếp nữa, mình tải bản mới nhất có bắn súng đó.
Đợi chút đi bạn, để nó load game đã, nó sẽ hiện ra màn hình trắng đầu tiên. Đợi chút là vào game đc. Mà bạn phải có ít năng lượng mới chơi đc

trên web thì có năng lượng mà chỗ đăng nhập tới đây là k vô được dù game k treo nhưng nhấp vô login xong chớp 1 cái rồi k có j xảy ra, mình cũng thử đợi rồi mà bỏ đó 10p cũng chưa thấy j nữa.

Attachments

55.3 KB · Views: 70
    46.1 KB · Views: 70
1 số cập nhật
Game sắp ra bản PVP vào 15/12 tới
http://www.goldsmugglers.com/pages/updates/next/main.php
Game sắp lên sàn loại coin mới Playcoin (tháng 1/2017)
http://www.goldsmugglers.com/pages/updates/playcoin/main.php
http://www.playwallet.org/pages/assets/user/asset.php?symbol=GSCIG1
Ae có thể đổi lấy playcoin trong mục Inventory chọn Transfer
Ngoài ra có thể mua súng và đạn trong market nhé, giá 0,33gold cho AK , bắn đc 1000 phát

Thêm nữa goldsmugglers.com với goldentowns.com. 2 game cùng 1 chủ, nên có thể tồn tại lâu dài (goldentowns ra từ 2013 tới giờ)

trên web thì có năng lượng mà chỗ đăng nhập tới đây là k vô được dù game k treo nhưng nhấp vô login xong chớp 1 cái rồi k có j xảy ra, mình cũng thử đợi rồi mà bỏ đó 10p cũng chưa thấy j nữa.
Sao mình chưa đăng kí lần nào mà nó báo ip mình đăng kí r nhờ :confused::confused:
Có lẽ các bạn vào sau. Ko chơi đc game nữa rồi:oops:.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,603
Latest member
dagabot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom