Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

bên này nó ko cho deposit tiền vào trước à bạn
Vì nó chỉ sử dụng Hợp đồng thông minh ẺRC20, nên không cho deposit tiền vào site đâu bạn.
Chuẩn bị sẵn tiền trên ví Myetherwallet, mua Token xong là nó chuyển thằng Token về ví ERC20 luôn.

Vì nó chỉ sử dụng Hợp đồng thông minh ẺRC20, nên không cho deposit tiền vào site đâu bạn.
Chuẩn bị sẵn tiền trên ví Myetherwallet, mua Token xong là nó chuyển thằng Token về ví ERC20 luôn.
như vậy là chỉ có thể mua token của nó trên Myetherwallet thôi hả bạn, dùng ETH ở wallet khác hay mua bằng btc có được ko

như vậy là chỉ có thể mua token của nó trên Myetherwallet thôi hả bạn, dùng ETH ở wallet khác hay mua bằng btc có được ko
Được chứ bạn, bất cứ ví ETH nào có hỗ trợ ERC20 đều được.
Tuy nhiên, Myetherwallet là nhất :)

[TIN NÓNG từ Goldreward GRX]
Sẽ mở bán Round 2 với giá $0.86 vào ngày 04/11/2017 (có giờ đếm ngược), mọi người chuẩn bị đạn dược múc mạnh tay nhé, chỉ có 3tr700 tokens thôi. Dự kiến diễn ra trong 5 - 7 Tiếng sẽ kết thúc.
Có thể mua được bằng BTC, ETH... Nhưng bắt buộc phải có ví ERC20 mới nhận được Token nhé.
Tạo ví ERC20 trên Myethwallet.com nha mọi người...
Theo bác một ít
bác cho em hỏi Ví myethwallet là ví erc20 hả bác. Newbie nên chưa biết gì. Và có tối thiểu mua bnhieu GRX ạ.thanks

ERC20 là gì vậy.đọc nhưng chưa hiểu lắm bác nào thông e phát.sau khi mua token chuyển về địa chỉ mình tạo trên Myetherwallet à :oops:

ERC20 là gì vậy.đọc nhưng chưa hiểu lắm bác nào thông e phát.sau khi mua token chuyển về địa chỉ mình tạo trên Myetherwallet à :oops:
Đúng rồi đó bác, nếu dự án Scam, ko qua được kỳ ICO thì ETH sẽ quay về ví bác và Token sẽ xoá đi.

LƯU Ý: ĐỢT 2 DIỄN RA SỚM TRƯỚC DỰ KIẾN 4 NGÀY. CỤ THỂ LÀ NGÀY 04/11/2017 SẼ BẮT ĐẦU MỞ BÁN ĐỢT 2.
CÁC BẠN NÊN THƯỜNG XUYÊN TRUY CẬP WEBSITE GOLDREWARD ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT NHA!

cái ERC20 là khi coin trong trường hợp xấu nhất nó sẽ refund mình = eth hã ( cổng dep) . e k rành lắm. cám ơn

cái ERC20 là khi coin trong trường hợp xấu nhất nó sẽ refund mình = eth hã ( cổng dep) . e k rành lắm. cám ơn
Bạn dep bằng BTC nó tự quy đổi ra ETH và gửi trả về ví ERC20.
Còn nếu bạn dep bằng ETH thì cũng sẽ nhận về ETH.
Token GRX trong ví sẽ được xoá đi.

đã ref,mai mấy giờ bắt đầu sell cậu ?

Còn 15 Tiếng đếm ngược trên Goldreward.io
Tương đương 18:00 VN nha bạn....

đã ref. e con 0.2 eth thì có mua được ko bác. sinh viên nên không có nhiều

đã ref. e con 0.2 eth thì có mua được ko bác. sinh viên nên không có nhiều
0.2 ETH mua đc nhiêu mua hết em... an tâm, 0.2 đó sẽ x10 là ít :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom