Matrix GOLDREWARD.io - ICO Lending duy nhất có Bảo hiểm Đầu tư. Giá chỉ $0.76, Lending 35% tuy ít mà chắc!!

đăng ký rồi, mua coin chổ nào vậy bạn thấy ref btivina
Vẫn chưa bác!
Bác nhớ điền icovietmy vào mục sponsor nhé!
Đợt 1 kết thúc rùi. Bán ráng hóng đợt 2 ngày 8/11. Cố gắng tranh thủ mua. Vì nó sẽ chỉ diễn ra trong 1 ngày thôi!

sẻ theo 1 ít :D

Goldreward sẽ bạn hết ICO Đợt 2 chỉ trong 1 ngày.
Nên bạn nào đã Signup thì nên thủ sẵn ETH hoặc BTC để dep vào chiến ngay nhé!

xem thông tin bảo lãnh ở chỗ nào vậy bạn? nghe phiêu quá...
Nó chạy trên nền Ethereum. Nên bác có thể dùng địa chỉ ví ERC20 để mua.
Token GRX sẽ được chuyển về ví đó. Bác nắm giữ nó, chứ ko phải Goldreward giữ.

Nó chạy trên nền Ethereum. Nên bác có thể dùng địa chỉ ví ERC20 để mua.
Token GRX sẽ được chuyển về ví đó. Bác nắm giữ nó, chứ ko phải Goldreward giữ.
thế nó ko lên sàn thì cái token đó đâu có giá trị phải ko bạn? nói nôm na như bạn thì tất cả các coin chạy ico trên nên Etherenum là đều có bảo lãnh ko lo scam phải ko bạn?

thế nó ko lên sàn thì cái token đó đâu có giá trị phải ko bạn? nói nôm na như bạn thì tất cả các coin chạy ico trên nên Etherenum là đều có bảo lãnh ko lo scam phải ko bạn?
Hợp đồng thông minh ERC20 nó hạn chế được điều đó. Vì chỉ khi nào kết thúc ICO bên bán Token mới nắm được ETH trong tay.
Chỉ có thằng ICO nào chọn giao dịch bằng ERC20 thì số tiền ETH và Token của bạn mới được bảo chứng kiểu như vậy thôi. Thằng nào ko có ERC20 thì rủi ro hơn.
Trường hợp nó bùm ICO, thì số ETH của bạn sẽ được hoàn lại ví ERC20 và ngược lại số GRX sẽ = 0.
Còn về sau, bạn trade như thế nào hay chiến thuật Lending ko hiệu quả dẫn đến thua lỗ thì tất nhiên nó ko chịu trách nhiệm cho việc đó.

Hợp đồng thông minh ERC20 nó hạn chế được điều đó. Vì chỉ khi nào kết thúc ICO bên bán Token mới nắm được ETH trong tay.
Chỉ có thằng ICO nào chọn giao dịch bằng ERC20 thì số tiền ETH và Token của bạn mới được bảo chứng kiểu như vậy thôi. Thằng nào ko có ERC20 thì rủi ro hơn.
Trường hợp nó bùm ICO, thì số ETH của bạn sẽ được hoàn lại ví ERC20 và ngược lại số GRX sẽ = 0.
Còn về sau, bạn trade như thế nào hay chiến thuật Lending ko hiệu quả dẫn đến thua lỗ thì tất nhiên nó ko chịu trách nhiệm cho việc đó.
thế nếu mình mua token bằng btc thì sao bạn?

thế nếu mình mua token bằng btc thì sao bạn?
Cũng được luôn bạn!
Mua GRX bằng BTC.
Nhưng lúc bạn khai ví nhận Token, thì cứ Copy ví ERC20 paste vào.
Mình mua theo cách đó, mấy nay ôm BTC nhiều quá, ko còn ETH để giao vịt luôn...

Đợt 2 chuẩn bị lên sóng. Ae thủ sẳn đồ chơi nha. Coin này hot ko thua gì Hextracoin đâu...

THÔNG BÁO: GOLDREWARD CHUẨN BỊ MỞ BÁN SỚM HƠN DỰ KIẾN, ANH EM TRANH THỦ MUA NGAY KẺO TRỂ, DỰ KIẾN ĐỢT 2 DIỄN RA TRONG 10 TIẾNG THÔI.
ANH EM TRUY CẬP GOLDREWARD.IO ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT NHA...

[TIN NÓNG từ Goldreward GRX]
Sẽ mở bán Round 2 với giá $0.86 vào ngày 04/11/2017 (có giờ đếm ngược), mọi người chuẩn bị đạn dược múc mạnh tay nhé, chỉ có 3tr700 tokens thôi. Dự kiến diễn ra trong 5 - 7 Tiếng sẽ kết thúc.
Có thể mua được bằng BTC, ETH... Nhưng bắt buộc phải có ví ERC20 mới nhận được Token nhé.
Tạo ví ERC20 trên Myethwallet.com nha mọi người...

Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình xin đón nhận.
ICO MLM Coin Lending mặc định là rủi ro cao và lợi nhuận rất lớn. Song, Goldreward giao dịch bằng Smart Contract ERC20 giúp các nhà đầu tư an tâm hơn. Và việc họ bán sạch Token, chỉ giữa lại 12.5% cho đội ngũ và chạy quảng cáo, ko có vốn lưu động cho thấy họ đang chơi kiểu nhốt cá voi, xiềng cá mập, lãi suất thấp để nhẹ nhàng thanh khoản, ko bị khủng hoảng như Rec... đặt khách hàng lên đầu tiên, điều này sẽ giúp Goldreward trụ lâu hơn v. Trong clip mình có nói về những việc trên.
Song ICO luôn tiềm ẩn rủi ro. Và 1 member bên Bitcoin Talk đặt nghi vấn tại sao Road Map viết thai nghén tháng 3, chạy thử nghiệm trong 6 tháng. Mà tên miền chỉ mới đăng ký trong tháng 9. Tất nhiên có quyền là "mị dân", nói xạo, phóng đại, tuy nhiên việc chạy thử nghiệm trên server nào đó hoặc dưới dạng tên miền khác nhầm bảo vệ bí mật cũng Là chuyện tình mà bạn
bên này nó ko cho deposit tiền vào trước à bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back