Analysis Goldhyip.net proof - bảo đảm tới 100% số tiền bạn deposit

Reactions
213
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây không phải trang HYIP nhưng vì là mình trả tiền cho các bạn đã đầu tư dưới link ref của mình và chẳng may bị scam và mình đã pay số tiền mình hứa. Đây là topic tổng hợp các proof của member đã được nhận số tiền bảo đảm. Các bạn pót proof vui lòng reply lại theo mẫu kiểu như:
Đã nhận tiền bảo hiểm x% site xxx:

Thank các bạn rất nhiều :)

bachkimb

Newbie
Reactions
30
MR
0.004
Đã nhận tiền bảo hiểm 100% site https://earningflow.com

Fantasy__bOm

Banned
Reactions
184
MR
0.000
sao có 2 bác post proof mà toàn 1 với 2 post thế? đề nghị bác MOD kiểm trã em có clone nick không nhé:binhsua18:

vnmonitor1

Banned
Reactions
36
MR
0.000
tớ cũng bảo hiểm 100% cho mem nè , luôn tư vấn đầu tư những site tốt ( ít nhất là ko phải 2 site cùi kia daddycash.biz và earningflow.com )

Last edited by a moderator:
sao có 2 bác post proof mà toàn 1 với 2 post thế? đề nghị bác MOD kiểm trã em có clone nick không nhé:binhsua18:
Bạn xem lại nhé, có 3 proof đó ;)
Vote cho hội của ông. Bên hội tui cũng đang kết hợp PTC và HIYP, nhưng HIYP ko đc hoành tránh như site của bác.
Thank cậu
Clone Acc là cái chắc chứ làm gì có chuyện gửi 10$ cho 2 cái Acc mới kia , câu gà hi hi
Ko biết thì đừng nói cậu à, list yh của mình tầm 30 mem của mmo4vn và khi có site nào thì mình vẫn send link + bảo hiểm. Ai tham gia đều đc cả :)

tớ cũng bảo hiểm 100% cho mem nè , luôn tư vấn đầu tư những site tốt ( ít nhất là ko phải 2 site cùi kia daddycash.biz và earningflow.com )
Cùi hay không cái đó không quan trọng, cái quan trọng là mình giữ đúng lời nói bảo đảm là bảo đảm :)

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.192
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
còn nhận người khônng bạn admin.goldhyip nếu còn thì mình 1 chân với
[email protected] ( copy cả phần đuôi nha!) mà mình vừa pm yahô đấy!

Announcements

Forum statistics

Threads
424,238
176,743
Latest member
khactrieunguyen1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back